• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận sử dụng Nokia 5800 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.

kitafung

Chọn tai nghe inear cho nokia 5800

Mền tính mua một cái tai nghe inear thay cho con tai nghe cùi báp đi kèm theo máy N5800. Mền đang phân vân giữa 2 cái Koss KEB24s và Sound Magic PL11

Nhạc mền hay nghe là Dance và Metal. Mền ở HCM các bro cho mền hỏi mua ở đâu uy tín không bị hàng fake ?

pthung1973

Xin vui long cho hỏi tôi đang xài 5800xm v40. mang ở nước ngoài về . tôi update reinstall lai thì không thề chỉnh lại ngày chính xác được nữa . nay là 16/6 mà máy chỉ là ngày 12/6 thôi , tôi không thể chỉnh lại cho đúng được ..mong các anh chỉ giúp ..chân thành cám ơn !

TruongHan

Super V.I.P
Xin vui long cho hỏi tôi đang xài 5800xm v40. mang ở nước ngoài về . tôi update reinstall lai thì không thề chỉnh lại ngày chính xác được nữa . nay là 16/6 mà máy chỉ là ngày 12/6 thôi , tôi không thể chỉnh lại cho đúng được ..mong các anh chỉ giúp ..chân thành cám ơn !

Up FW xong format lại máy là chỉnh được

quangco88

HIc đúng là cái tai nghe đi theo máy cùi mía thiệt, đút tai nghe vô tai thấy lỏng lỏng sao ấy, sao dòng XM mà thấy kỳ quá nhưng biét sao đc vì nó ra đời đầu. Mình khoái mấy con tai nghe dạng núm, nghe đã cực kỳ phải nói là đỉnh. Mình cũng tính sắm 1 cái, chủ topic biet con nào ngon ngon giới thiệu với

xautraiking

Tai nghe WH-701 đấy....Dạng núm...Tai nghe mới nhất của NOKIA đó...Nghe phê lòi ....;;) Giá dao động từ 300k đổ lại..
Bạn ở TPHCM bạn có thể gọi 0985.00.55.20 mua tai nghe đó,Giá 180k
Cho bạn vài hình tham khảo nè

wimax16vnn

cũng đang cần 1 chiếc earfone cho con 5230, tai nghe theo máy lởm wá
bác nào bít tư vấn giúp
thanks

jinsk8r

Creative EP-830 best choice nghe nhạc nhẹ, pop,vv... nghe rock, hiphop cũng tạm ổn
or
Razer Pro|Tone, Razer Moray âm trong, ngang ngửa EP-830
Sennheisher C500 bass ngon
Địa chỉ mua hàng thì tìm trên 5giay.vn những cửa hàng ở top đều bán hàng tốt, nếu fake thì cũng có thông tin rõ ràng
Đều tầm giá 1tr đổ lại
Nếu ko có $ thì xài hàng Fake cũng ok (nhưng phải nghe thử kỹ trước khi mua)

davidboy09

các bạn ơi cho mình hỏi vấn đề này
mình 4mat lại máy, xong rồi backup lại, rồi đút thẻ nhớ vào, đột nhiên thẻ nhớ hỏi pass, mình còn hok biết thẻ nhớ cũng có pass, vậy là sao mở đây

JokerB

không hiểu sao máy của mình cảm biến xoay ngang màn hình rất kém, nhiều khi xoay mà màn hình k chuyển, phải vỗ cái mới chuyển.
Mình muốn hỏi mọi ng` là liệu có phải máy 5800 hay bị thế k để mình mang lên Care xem thử :(

sieutocdo1994

bạn thử chỉnh 6/16 thử coi. nhìu khi máy nước ngoài định dạng ngày tháng năm khác nước mình

sieutocdo1994

mình thấy mấy bạn mua tai nghe của SE mà sài. mình chỉ mua phần tai nghe thui, ko cần mua phần điều chỉnh, hình như là khoảng 70k? zìa gắn zới phần điều khiển đj theo máy là sài ok òi bass nghe mạnh lắm. mình đang dùng nak

TruongHan

Super V.I.P
Xài tai nghe của Sony là chuẩn nhất.... đừng bao giờ xài tai nghe của Nokia \-/

quangco88

Tai nghe WH-701 đấy....Dạng núm...Tai nghe mới nhất của NOKIA đó...Nghe phê lòi ....;;) Giá dao động từ 300k đổ lại..
Bạn ở TPHCM bạn có thể gọi 0985.00.55.20 mua tai nghe đó,Giá 180k
Cho bạn vài hình tham khảo nè

Cái nì hàng zi mà bán rẽ zu~ vậy bạn. Chất lượng tốt ko đc thì mình sút lun

kitafung

Xài tai nghe của Sony là chuẩn nhất.... đừng bao giờ xài tai nghe của Nokia \-/

Mua tai nghe sony ở đâu là tốt hả bác ? Em tìm trên mạng thì thượng vàng hạ cám đủ cả ko biết ngã đâu mà lần. Giá cả cỡ 400-500k thui.

vannesslai

Mua tai nghe sony ở đâu là tốt hả bác ? Em tìm trên mạng thì thượng vàng hạ cám đủ cả ko biết ngã đâu mà lần. Giá cả cỡ 400-500k thui.

Tai nghe sony có loại màu trắng hem ;))

TruongHan

Super V.I.P

Tai nghe sony có loại màu trắng hem ;))

Có đủ hết,vào trang chủ của sony mà xem,lên google search "tai nghe sony" cũng vô số,tai nghe sony nghe phê lắm,không nhức tai

Status
Không mở trả lời sau này.