• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HD2_LEO -1024 M_TMOBILE

Status
Không mở trả lời sau này.

trinh12345

Cho em hỏi cái là tại sao ở diễn đàn ta, các topic em chỉ vào được trang 1, ấn vào các trang còn lại nó vẫn báo là đến được trang đấy, tuy nhiên đọc nội dung thì vẫn là của trang 1.
Tất cả các boxes trong hd2 này ạ:((
bác nào giúp em giải quyết vấn đề này với ạ.
Thanks!!!

JongZiZi

Nội dung là của bài đầu tiên thôi, từ bài kế sẽ là bài tiếp của trang trước mà. :D

tiendh

Có bác nào dùng chức năng Wifi Router để phát Wifi với con HD2 T-Mobile chưa ạ, em không tài nào dùng được, hic hic, có lúc không bật được Wifi Router, có lúc thì bật lên được nhưng máy khác không vào được internet qua Wifi đấy

doquangduc

Well-Known Member
Có bác nào dùng chức năng Wifi Router để phát Wifi với con HD2 T-Mobile chưa ạ, em không tài nào dùng được, hic hic, có lúc không bật được Wifi Router, có lúc thì bật lên được nhưng máy khác không vào được internet qua Wifi đấy

MÌnh vẫn dùng bình thường, máy khác vào vẫn ngon

tiendh

Thế bác đang dùng bản ROM nào đấy ạ, giờ em không bật được chức năng Wifi Router nên nữa, không hiểu vì lý do gì

caonha

HD2 tuột giá quá trời, mới mua con T-mobile 11tr chừng 1 tháng giờ còn 990.000 đ.

minhdakai

Minh mua HD2 t-mobile, kiểm tra số IMEI va S/N ở tem phía lưng máy và phần Phone Identity thì khớp nhau, phone mua về là mới 100%, xài ROM mới nhất của t-mobile. Sau khi HSPL xong, upgarde ROM của Chú Quang (COM5) thì chỉ có IMEI là còn nguyên, số S/N đã thay đồi

Ai có kinh nghiệm về vụ này cho 1 lời khuyên. máy vẫn chạy ổn, khg có lỗi gì

caonha

Minh mua HD2 t-mobile, kiểm tra số IMEI va S/N ở tem phía lưng máy và phần Phone Identity thì khớp nhau, phone mua về là mới 100%, xài ROM mới nhất của t-mobile. Sau khi HSPL xong, upgarde ROM của Chú Quang (COM5) thì chỉ có IMEI là còn nguyên, số S/N đã thay đồi

Đọc bài viết của bác, mình kiểm tra lại thì máy mình cũng bị giống bác, cũng úp rom mới nhất của bác quang, số IMEI thì không thay đổi nhưng S/N thì bị thay đổi không hiểu sau, không biết có phải bị hàng đểu không nữa. Máy của mình mua hàng xách tay, không biết máy của bác mua loại hàng gi? Bác nào biết tư vấn dùm. Thanks!

minhdakai

Minh mau máy xách tay, kiem tra mọi thứ OK, chắc chắn khg phải hàng giả. Mình nghĩ tại khg ai để ý thôi, chứ ktra chắc đều vậy hết

hoaiphong1986

hic em hỏi sao ko ai giúp em vậy mấy bác? con hd 2 của e có cài chương trình chat IM nhưng sao em đăng kí nó cứ báo nhập code gì đó? ai có kn giúp em vơi. chân thành cám ơn.thân!

HD2 tuột giá quá trời, mới mua con T-mobile 11tr chừng 1 tháng giờ còn 990.000 đ.
Nếu có giá 990.000đ thì mình mua hẳn 5 chiếc cho máu...:))

Thế bạn lo nghĩ làm gì hả bạn, cứ dùng thôi...:p

hic em hỏi sao ko ai giúp em vậy mấy bác? con hd 2 của e có cài chương trình chat IM nhưng sao em đăng kí nó cứ báo nhập code gì đó? ai có kn giúp em vơi. chân thành cám ơn.thân!
Nếu bạn cài IM Plus thì phải đăng ký là đúng rồi bạn ạ...

Tango

Em có mấy file film hay hay :), đuôi mkv. Em chạy bằng Core Player thì hiện lên hình và tiếng ngon lành. Nhưng file phụ đề (đuôi ass) thì không chạy được. Thấy bảo TCPMP chạy được file phụ đề, nhưng cài vào thì em nó lại không chạy được file mkv. Bác nào xem phim có file phụ đề riêng thì chạy bằng phần mềm xem phim nào, chỉ giúp em cái?

QuangDen

Mình mới mua HTC HD2 T-Mobile có code rồi nhưng mình muốn up rom không biết có bị mất code không

ambition1006

Mình mới mua HTC HD2 T-Mobile có code rồi nhưng mình muốn up rom không biết có bị mất code không

Mình cũng giống như bạn. Cũng đã hỏi trên 4R, cũng có lại nơi bán máy mình hỏi, tất cả đều nói up thoải mái không mất code, nhưng thật sự đến giờ cũng chưa dám up ROM mới. Còn HR thì vẫn bình thường. Hy vọng có cao thủ chia sẽ kinh nghiệm.

QuangDen

Mình cũng giống như bạn. Cũng đã hỏi trên 4R, cũng có lại nơi bán máy mình hỏi, tất cả đều nói up thoải mái không mất code, nhưng thật sự đến giờ cũng chưa dám up ROM mới. Còn HR thì vẫn bình thường. Hy vọng có cao thủ chia sẽ kinh nghiệm.

Mình đã thử rồi bạn ơi mọi thứ đều ok không bị mất code vì code chỉ cần nhập một lần và up ROM thoải mái, mừng quá.

Status
Không mở trả lời sau này.