• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC HTC HD2 ANDROID SERIES (Sense - CM7 - MIUI)

akikuni

có ai có cách nào load file từ web uploaded.to này không chỉ mình với
thanks

2 bản Go Ex và honey comb khác nhau gì hả mọi người? Bản Go ex là cài đặt rom trên SD card?
Thank mọi người
bản go tích hợp theme " go luncher " còn bản honey comb là theme theo kiểu honey comb " ngu kiến của mình "hehe

kimazure

Down đc nhưng chỉ dùng đc download tích hợp trong trình duyệt và k dùng IDM đc,nếu k dơn được nên tắt mordem và mở lại,vì nó tự cấm IP củ
Down được,nhưng chả biết đến khi nào nó mới xong(chừng 5-6 tiếng j đó:))

duyprince

bản GINGER khác bản TABLE cái gì vậy mọi người.sao Bác PPBOY update bản Table còn update thêm bản Ginger nữa

concuarangme

có ai có cách nào load file từ web uploaded.to này không chỉ mình với
thanks

mình cũng mong như thế:((

Down đc nhưng chỉ dùng đc download tích hợp trong trình duyệt và k dùng IDM đc,nếu k dơn được nên tắt mordem và mở lại,vì nó tự cấm IP củ

Down được,nhưng chả biết đến khi nào nó mới xong(chừng 5-6 tiếng j đó:))

http://10s-vina.net/ vào đây đăng ký 1 nick và post link lên, 10s là có link leech maxspeed down thoãi mái.

duyprince

mọi lần mình cài rom là tự nó có 3g luôn ah bạn.nhưng lần này không vào mạng được.mình thử cài lại rồi mà không được.

tuaneti

mọi lần mình cài rom là tự nó có 3g luôn ah bạn.nhưng lần này không vào mạng được.mình thử cài lại rồi mà không được.

Nếu không cấu hình tự động được thì cấu hình bằng tay đi, Bạn dùng mạng gì ? Nếu Viettel thì thông số như sau : Vào Setting --> không dây và mạng --> Mạng di động --> tên điểm truy cập --> Menu --> Apn Mới : Tên : Viettel, APN : V-Internet, Tên ng dùng : mms, Xong quay lại tích Bật dữ liệu lên KHởi động lại máy rồi vào thử xem, Còn dùng mạng khác thì search Google xem thông số mạng đó mà cấu hình

phong1892

Hix nhưng vẫn k đc bác ạ,chán thật,chắc nó cấm IP,mà cái này bác Boyppc toàn up lên đây.Chịu vậy8-|8-|
vào getlink24.net rồi vào "Server all hosting" => "Server 1" rồi paste cái link uploader.to vào và chờ. Tốc độ tải ngang với MF

halo_2704

Rom của BoyPPC thật đa dạng và hiệu quả...Mà mình thấy các bản Rom DHD luôn có nhược điểm là loa thoại rất nhỏ, không biết các bạn có thấy vậy không? Bản Rom khác thì không sao. Nhưng Rom Ginger mình thấy xài lúc đầu rất ổn đỉnh. Về sau thì nếu chơi game hay làm việc nhiều thì hay bị reset..có bạn nào có cách khắc phục thì chỉ mình nhé ^^