• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC HTC HD2 ANDROID SERIES (Sense - CM7 - MIUI)

duyprince

bản rom stable là sao vậy Bác.bản rom BOYPPC-SHIFTPDA_GINGER_2.3.5_Sense.s_V39_(29.July).có bản mới hơn không Bác?mới nhất là bao nhiêu vậy Bác

sheva2202

bản rom stable là sao vậy Bác.bản rom BOYPPC-SHIFTPDA_GINGER_2.3.5_Sense.s_V39_(29.July).có bản mới hơn không Bác?mới nhất là bao nhiêu vậy Bác
cái đó là tên rom thôi bạn. Bản mới đc bác ấy update ở trên đó bạn

kimazure

huhu,cả 2 link mình đèu không down được:((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

hieuvd

BOYPPC-SHIFTPDA MIUI

MIUI V17 \ Link2

Mã:
[B]Change log
[/B][B]V17 (23.Aug)[/B] update MIUI base 1.8.19 multilang, add rom cLK & DAF version.
[B]V16 (17.Aug)[/B] update MIUI base 1.8.12 multilang
[B]V15 (09.Aug)[/B] Cập nhật MIUI base 1.8.5 multilang, sửa lỗi data2sd.
[B]V14m (03.Aug)[/B] update MIUI base 1.7.29 multilang, add Spare parts, add supper market.
[B]V14 (01.Aug) [/B]update MIUI base 1.7.29, update Android 2.3.5, add new lock screen style(Sense 3.0, zipper, Wp7, Slide 10 point, Slide Bar Purple-Music-Charger)
27.July update MIUI base 1.7.22 Multilang, fix cLK rom version.

ai giúp mình với mình cài MIUI V17 chạy tốt nhưng lỗi không bật được wifi,,, còn quay lại dùng bản MIUI V16 thì không xoay ngang màn hình được mặc dù đã để chức năng tự động xoay màn hình,,,, có cách nào sửa lỗi chỉ mình với ,, thank !!!!

KOK

Bác nào tải được bản DHD V23 roài up lại lên Medifire hay gì em xin với. Cái upload.to đúng là bó tay =))

myGenio

huhu,cả 2 link mình đèu không down được:((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((
bạn cần bản nào vậy, thôi chịu khó dùng bản link dưới nhé, HD ngon lắm.

Bác nào tải được bản DHD V23 roài up lại lên Medifire hay gì em xin với. Cái upload.to đúng là bó tay =))

Link cho bản V23 Clean trên Mediafire.com: HD V23/

duyprince

các Bác cho em hỏi là 3 bản rom : CM7 Go EX_Stable V3 ; CM7 HoneyComB_Stable V3 ; CM7 Sense.s_Stable V3 khác nhau ở chỗ nào vậy các Bác.
và cho e hỏi luôn là cLK và cLK_200 khác nhau sao vậy?bản nào chạy tốt hơn vậy các Bác.máy em là LEO.
cám ơn các Bác trước!

Bác Boyppc này là e kết nhất đó,tks bác.Mấy bản mới hơn của bác e chẳng thể nào down được,lúc nào cũng ngâm ngùi nhìn thôi,đang xài bản V19,ổn và ngon nhưng đang mún thử mà k down đc,uploader và filesonic sao down được vậy bác hjxhjx?:(:)((

duyprince

Bác Boyppc này là e kết nhất đó,tks bác.Mấy bản mới hơn của bác e chẳng thể nào down được,lúc nào cũng ngâm ngùi nhìn thôi,đang xài bản V19,ổn và ngon nhưng đang mún thử mà k down đc,uploader và filesonic sao down được vậy bác hjxhjx?:(:)((
uploader.to Bác bỏ IDM di là tải được ah Bác.Bác tải bằng chính trình duyệt wed luôn đấy

myGenio

o hay, hầu như có link mf cho các ver rồi mà trên post 1

duyprince

các Bác cho em hỏi là 3 bản rom : CM7 Go EX_Stable V3 ; CM7 HoneyComB_Stable V3 ; CM7 Sense.s_Stable V3 khác nhau ở chỗ nào vậy các Bác.
và cho e hỏi luôn là cLK và cLK_200 khác nhau sao vậy?bản nào chạy tốt hơn vậy các Bác.máy em là LEO.
cám ơn các Bác trước!
có ai giúp em với

ppcboy

cám ơn các Bác trước!
Bản Go EX là dùng Go launcher, Honeycomb là AWD launcher, sense.s là launcher pro.
Bản cLK-200 là bản đã chỉnh màn hình từ 240dpi về 200dpi. Mỗi người 1 đánh giá khác nhau, bạn nên thử cả 2 bản rồi đưa ra quyết định bạn nhé

akikuni

2 bản Go Ex và honey comb khác nhau gì hả mọi người? Bản Go ex là cài đặt rom trên SD card?
Thank mọi người