• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[18 MAR] Desire HD 1.84.832.2 mới nhất - đã add ngôn ngữ ASIAN, VIỆT

hatnaf

Bản này với bản VIVO của bác khác nhau cái gì vậy bác dũng, bản kia xem 720 dc, bản này thì ko. Có phải vậy ko. Thanks, dạo này nhiều bản quá nên đâm loạn luôn @@

dungphp

Bản này với bản VIVO của bác khác nhau cái gì vậy bác dũng, bản kia xem 720 dc, bản này thì ko. Có phải vậy ko. Thanks, dạo này nhiều bản quá nên đâm loạn luôn @@

Mình build rom bây giờ thì cố gắng fix hết, cố gắng chạy đc hết ! Bản này cũng chạy video HD730p tốt, kg giật, lag !

dungphp

Bản v1.2 không tự Update thời tiết theo khu vực được bác Dũng ạ!

Cậu download file vào giờ nào ? Sáng sớm nay mình cho lên nhưng thấy lỗi nên xóa link download rồi up lại lúc qua trưa hay sao ấy !

dienluc510

boot lần thứ 2 vẫn chỉ đứng ở chũ HTC màu xanh, trước đó đã task29, chạy MAGLNDR1.13, khó hiểu quá, ai chỉ giúp em với !

boot lần thứ 2 vẫn chỉ đứng ở chũ HTC màu xanh, trước đó đã task29, chạy MAGLNDR1.13, khó hiểu quá, ai chỉ giúp em với !
Đưa máy về Bootloader rồi flash lại Radio rồi sau đó thực hiện lại flash Android...

tonizin

Báo lỗi này là sao vậy bác ơi ..

An error has occurred
Read below for more information

Error Description: USB init failed
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (736)
máy mình leo512

dungphp

Báo lỗi này là sao vậy bác ơi ..

An error has occurred
Read below for more information

Error Description: USB init failed
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (736)
máy mình leo512

LEO 512 thì dùng tool tạo CWM bài 1 rồi update zip

ghone1990

Thấy ở trên ghi dùng data bản 1.1.1 được.Nhưng mình chưa up bản đó.Vậy mình dùng data bản v1.0 của bạn có được không.Hay lại phải tạo file data.img mới với bản 1.2 này :-/

ghone1990

Vậy trong data đó có tin nhắn vậy làm sao để không bị mất tin nhắn đó.con danh bạ thì mình đồng bộ với Gmail rồi

viking

CẦN MỌI NGƯỜI TEST CLIP TRÊN XEM CHÍNH XÁC LEO 512 VÀ LEO 1024 LOẠI NÀO BỊ LAG !

Máy mình dùng T-MOUS ko vấn đề gì.

Thời tiết chỉ hiển thị tên Thành Phố chứ ko thấy update thời tiết tại Quận mình ở như các ROM khác.
Nhân tiện cho mình hỏi luôn, mình không muốn cài data2sd thì có cần phải dùng đến 1gb.7z không vậy ? vì thấy tốn thẻ nhớ quá!