• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

khanhduy301

- Máy đang lock, màn hình tắt. Có cuộc gọi đến. Nghe bình thường. Bên kia kết thúc cuộc gọi. Máy tớ treo tầm 10s mới trở lại bình thường. :(
Chưa tìm ra nguyên nhân.
- Thằng DSP Manager + Facebook + Yahoo Messenger + Google Maps tự động chạy nền, khiến dòng tiêu thụ luôn ở mức 70mA. Kill đi thì một lúc sau lại lên. Đã gỡ bỏ 3 thằng đầu, giữ lại mỗi Google Maps thì ổn. Cũng chưa hiểu tại sao. :(

sonthytb

V31.0 mình flash từ hôm qua, lúc mới flash vào chụp ảnh ngon lành, giờ cứ vào camera là bị force close, đã fix permission trong recovery vẫn bị, chẳng hiểu làm sao

tuaneti

V31.0 mình flash từ hôm qua, lúc mới flash vào chụp ảnh ngon lành, giờ cứ vào camera là bị force close, đã fix permission trong recovery vẫn bị, chẳng hiểu làm sao

Full Wipe đi bác. Nếu vẫn bị Task29 đi nhé, Không nên upgrade sẽ hay gây những lỗi vặt, Mình vẫn đang dùng bản này không có lỗi như của bác !

chuotlon

Member
Bác cho em hỏi tý sao bản HD2_NDT_GINGER_2.3.7_CM7.2_BASED_V31.0_MAGLDR-----Mirror em cài nó sạc pin chỉ được một lúc lại thôi bác nhỉ có phải tại phần cứng k?

bác nào thương tình cho em xin bản Kernel Tytung R14 for NDT GINGER bằng link dễ down với ạ, biết up kernel rồi nhưng ko down được cái R14 :((

randoms

E đang dùng V29 và cảm thấy rất hài lòng nói chung là ổn? V31 của bác loa nhỏ quá ko nghe được cuộc gọi.

9NightZ

anh mod ơi share link cho em cái room mới nhất sang mediafire với mấy host kia em down không được!

coinguondng

Thông báo cho anh em nào bị lỗi 3G ko vào được sau khi sử dụng wifi thì up lên v32 nhé, mình đã test ok rồi nhé.