• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

hihaho

bác nào up v32 lên mediafire với, down bằng trình duyệt được 1/4 là đứng rồi T^T

iceman4ever

Em cài xong cứ bị báo lỗi "Quá trình com.android.phone đã dừng đột ngột. Vui lòng thử lại" là sao các bác nhỉ?

coinguondng

Em cài xong cứ bị báo lỗi "Quá trình com.android.phone đã dừng đột ngột. Vui lòng thử lại" là sao các bác nhỉ?
Trước khi up rom bạn nên dùng titanium backup để sao lưu pm và dữ liệu cũ, sau đó nhớ wipe data
, cache, davik cache rồi mới cài rom mới thì sẽ ko xảy ra lỗi

tamdoan113

Các bác cho em hỏi ngoài lề chút xiu. Htc hd2 chạy android có thể dùng được cáp USB OTG giống như con galaxy s2 không. rất mong nhận những được câu trả lời nhiệt tình của các bạn và các a e trong 4rum.

virgo219

help với!!mình không thể log in vao facebook bằng Go facebook widget được...TT.TT...ai biết làm sao hem

Các bác cho em hỏi ngoài lề chút xiu. Htc hd2 chạy android có thể dùng được cáp USB OTG giống như con galaxy s2 không. rất mong nhận những được câu trả lời nhiệt tình của các bạn và các a e trong 4rum.
Hình như không đâu bạn.

help với!!mình không thể log in vao facebook bằng Go facebook widget được...TT.TT...ai biết làm sao hem
Bạn có thể dùng trình duyệt Opera Mini để vào Facebook nhé.

khanhduy301

Cả V32 và V33 tớ dùng đều bị lỗi treo cứng khi mở PowerAMP, phải tháo pin, reset máy. :(
Đã quay trở về V31.

coinguondng

Cả V32 và V33 tớ dùng đều bị lỗi treo cứng khi mở PowerAMP, phải tháo pin, reset máy. :(
Đã quay trở về V31.
Thứ nhất là mình đang xài PowerAMP trên v32 rất ok, thứ hai nữa là v32 đang mới nhất, bạn lấy đâu ra v33 vậy ???

tudokhung

Tình hình cũng bị y như bác này, đã làm đủ mọi cách, từ wipe data, cache, davik cache, F reset, H reset, đến cả task 29. Cuối cùng vẫn không cải thiện được. Bác nào có cách khắc phục giúp mình với. Chẳng lẽ không dùng được CM7 thì chán quá!

coinguondng

Tình hình cũng bị y như bác này, đã làm đủ mọi cách, từ wipe data, cache, davik cache, F reset, H reset, đến cả task 29. Cuối cùng vẫn không cải thiện được. Bác nào có cách khắc phục giúp mình với. Chẳng lẽ không dùng được CM7 thì chán quá!
Sau khi flash xong bạn thử tháo thẻ nhớ trước khi khởi động lại xem sao, nếu ko lỗi thì chép hết dữ liệu quan trọng ra computer, format thẻ, chép lại dữ liệu vào thẻ rồi cắm lại vào máy.

no1tkt

Đã quay trở về V31.

Máy mình cũng bị như vậy... Cứ mở PowerAMP là đơ máy rồi tự khởi động lại... Không hiểu sao nữa! @@

tuhucon

máy em đang cài nand andoid rồi, giờ muốn chuyển sang cài trên sd card thì phải làm thế nào. Mong nhận đc sự trợ giúp của các cao thủ