• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

bocapdo11

Bác Langthang ơi Bản [24-Nov-2011]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 30.1 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0] ăn pin ghê quá. Từ 22h30 sạc đầy rút ra mà 6h 30 sáng hôm sau còn 55% pin. Hic hic...... không đỡ nổi luôn bác ạ.

langthang262

Bác Langthang ơi Bản [24-Nov-2011]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 30.1 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0] ăn pin ghê quá. Từ 22h30 sạc đầy rút ra mà 6h 30 sáng hôm sau còn 55% pin. Hic hic...... không đỡ nổi luôn bác ạ.
Bạn từ ROM khác sang thì nên Wipe battery state hoăc dùng chương trình Battery Calebration

bonbonhuydao

Bản này không có các nút bật tắt nhanh wifi, bluetouth ... ở phía trên nhỉ. Hơi bất tiện.
Các bác xài sao ấy ? Em thấy bản V30.1 Pin vẫn trâu như các Version khác . Bật nhanh wifi hay bluetooth + đồng bộ hóa + chế độ rung , im lặng đều có trên thanh Bar cả , vuốt xuống là có hết .

lungtung

Các bác xài sao ấy ? Em thấy bản V30.1 Pin vẫn trâu như các Version khác . Bật nhanh wifi hay bluetooth + đồng bộ hóa + chế độ rung , im lặng đều có trên thanh Bar cả , vuốt xuống là có hết .
Tôi đang nói bản khác đồng chí ạ. Bản 2.3 của tytung bên xda không có nút mở tắt nhanh. Bản v30.1 này thì lỗi wifi hotspot.

no1tkt

Thế thì máy bác sao chứ. E vẫn đang dùng ROM này đây mà để máy từ tối đến sáng hôm sau vẫn còn 95%! :D

bonbonhuydao

Tình hình có vẻ kg khả quan cho lắm :( Im lặng quá bác langthang ới ời ơi . Hix..hix..HD2 tới đây mà dừng thì chán lắm bác ơi :(

tuanhung0911

Em dùng V29, mọi thứ đều Good, sau khoảng 2 tuần thì có hiện tượng: treo khi có cuộc gọi tới, quay film từ 2 phút trở lên rất hay bị lỗi (ghi xong, khi kết thúc thì treo cứng, khi bật xem lại thì báo lỗi, k thể mở được). Các bác bắt bệnh hộ em với.

toiyeuKC

Em dùng V29, mọi thứ đều Good, sau khoảng 2 tuần thì có hiện tượng: treo khi có cuộc gọi tới, quay film từ 2 phút trở lên rất hay bị lỗi (ghi xong, khi kết thúc thì treo cứng, khi bật xem lại thì báo lỗi, k thể mở được). Các bác bắt bệnh hộ em với.
thôi up rom lại đi bác :D chần chờ gì nữa

ai có link mediafire bản mới nhất cho mình với ... mấy host đó k down dc

hình như máy mình cũng bị dơ khi có cuộc gọi tới, nhưng chỉ vài lần thôi, giờ lại ngon rồi, đã cài đầy đủ theme, phần mềm, tinh chỉnh các kiểu ngon lành hết rồi nên ngại up rom khác quá :D

coinguondng

Rom này của langthang bắt đầu từ V29 có lẽ quá ổn rùi nên mọi người đều ngại up tiếp, mong bác langthang sớm có ICS chính thức cho anh em xài ké. Rất cám ơn bạn đã cook rom cho mọi người được tận hưởng sức mạnh của HD2.

bonbonhuydao

Bác langthang chắc đang theo dõi 4.0 cho HD2 nên ít online ! Hy vọng em nó có 4.0 hoàn hảo như các Version 2.3.7 này :D
Cám ơn bác langthang hết mình vì AE HD2 @@

lungtung

Rom này của langthang bắt đầu từ V29 có lẽ quá ổn rùi nên mọi người đều ngại up tiếp, mong bác langthang sớm có ICS chính thức cho anh em xài ké. Rất cám ơn bạn đã cook rom cho mọi người được tận hưởng sức mạnh của HD2.
Công nhận dùng sướng thậy, nhanh, mượt.. Tiếc là lỗi wifi hotspot.

letinhclover

lap sim dcom cua viettel van ko nhan.bac langthang co cach gi lam cho no nhan sim dcom dc ko vay.em thich ban nay qua nhung ko lap dc sim 3g bat tien qua.sorry mod em on bang hd2 ko biet go tieng viet