• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08/07/12]MyMIUI v2.3.30 & MIUI ICS v2.6.29 [MAGLRD/cLK][Dorimanx + Tytung Kernel]

luutrupvc

Bản này chạy ổn định không bạn. Mình đang xài miui 2.5.25 chia 220, nếu cài cái này minh chép vào thẻ nhớ và cài như bình thường như các bản khác được không?

hduong_langtu

Bản này chạy ổn định không bạn. Mình đang xài miui 2.5.25 chia 220, nếu cài cái này minh chép vào thẻ nhớ và cài như bình thường như các bản khác được không?

bản này củng rất ổn định.rom sense 3.5 nếu bạn muốn cài bản này thì fash lại (recovery: 5/150/5) rồi chép rom zip vào thẻ nhớ rồi up rom.để recovery: 5/220/5 cài không được đâu bạn.

saube7610_sg

Mình cài bản ICS 2.5.25, bị lỗi mất 3G ( đã set trong mobile network rồi), reboot lại nhiều lần vẫn k có. K biết có ai bị giống mình k? Khắc phục thế nào vậy?Nhờ mọi người giúp đỡ!

levietcuong08

chưa thấy up bạn ơi thank

nhờ có bạn duongphuongdong2009 mà anh em sài HD2 có niềm vui trở lại .

luutrupvc

Bạn ơi mình đang xài thử bản sense này, nhưng danh bạ của mình lưu trên thẻ nhớ dạng vCard, nhưng bản này chỉ cho phép nhập từ sim thôi. Có các nào nhập từ thẻ nhớ dạng vCard không bạn.

tidu2791

fix : flash tiếp cái này , nếu dùng nhân CLK ( riêng bản v11. tốc độ khởi động cực nhanh )
Bác cho e hỏi nếu mình cài CLK thì sau khi Flash rom thì tải cái này về thẻ và cài thêm vào đúng không?
Ai biết trả lời em lun vs nhá:)) thaks các bác nhìu ..chut,.

atulaphan

Bạn ơi mình đang xài thử bản sense này, nhưng danh bạ của mình lưu trên thẻ nhớ dạng vCard, nhưng bản này chỉ cho phép nhập từ sim thôi. Có các nào nhập từ thẻ nhớ dạng vCard không bạn.
Bạn tạo địa chỉ gmail rồi đồng bộ để lưu lại contact, sau khi up bất kỳ bản rom nào thì lại đồng bộ là contact tự cập nhật.

luutrupvc

Mình thấy mấy bản MIUI ICS khi vào phần mềm chậm hơn MIUI nhiều, chỉ hơn mỗi là chạy trên HĐH android 4.0.X thôi, giao diện để nguyên thì như nhau nhưng add themes iphone thì MIUI ICS lại xấu hơn, ko hiểu sao anh em lại thích nhỉ?

Bản MIUi như bạn nói là bản nào vậy bạn.