• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08/07/12]MyMIUI v2.3.30 & MIUI ICS v2.6.29 [MAGLRD/cLK][Dorimanx + Tytung Kernel]

serain

ôi, sao chán thế, e mới mau 1 em htc hd2 chạy 2.3.7, e lon ton up rom cả tối mà chả dc. E cài thử bản 2.5.28 rồi 2.5.4 mãi không được. nó đứng im ở màn hình MI, e ấn phím cũng thấy sáng mà đợi mãi chả lên dc ji, nản quá, có bác nào để lại yahoo để giúp e cài dc ko ạ :(

luutrupvc

pin thế nào vậy bác?ah,bác có thể sử dụng Zmooth hoặc Button Savior để đỡ cho phím cứng.

Pin củ bản MIUI v14 b3 chậm hết lắm. Bản này chạy rất mướt, mình xạc đầy pin lúc 9 giờ tối, đến sáng mai xuống còn 96%. Xài Button Savior cho bản này nữa là hay quá.

Chỉnh sửa cuối:

luutrupvc

ôi, sao chán thế, e mới mau 1 em htc hd2 chạy 2.3.7, e lon ton up rom cả tối mà chả dc. E cài thử bản 2.5.28 rồi 2.5.4 mãi không được. nó đứng im ở màn hình MI, e ấn phím cũng thấy sáng mà đợi mãi chả lên dc ji, nản quá, có bác nào để lại yahoo để giúp e cài dc ko ạ :(

drpvc@yahoo.com.vn

Hic, sao bản myMIUI_v14_b3 không có soft Email vậy bác chủ?Chỉ có Gmail k ah.Mình muốn tìm soft này cài thêm thì lấy ở đâu vậy?

Đây. Với các app bạn cần có lúc cài đặt chọn click vào.
Nếu ko. Với rom có app của bạn. Sau khi cài root exploer, bạn vào app/system. Copy. Các app. APK vào thẻ nhớ. Khi nào cần thì bung ra là ok.

lyakhoi

"link bản MIUI ICS 2.5.4 đây các bạn nhé : miui ics 2.5.4"
sao vào mà không thấy link nhỉ, bác chủ xem lại với

lyakhoi

"link bản MIUI ICS 2.5.4 đây các bạn nhé : miui ics 2.5.4"
sao vào mà không thấy link nhỉ, bác chủ xem lại với

bth88888

Em cài bản MIUI v14 b3 bị lỗi wifi máy cứ load suốt ko làm sao mà conected được .

Azzura

Hic, sao bản myMIUI_v14_b3 không có soft Email vậy bác chủ?Chỉ có Gmail k ah.Mình muốn tìm soft này cài thêm thì lấy ở đâu vậy?

Mặc định thì ko có, lần đầu cài nếu bạn chỉnh ở Custom sẽ có nhé :D