• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-01-2012](Android 4.0.3)(HD2)NexusHD2-IceCreamSandwich Beta10 by Tytung.

nnq_mm

5 bản beta rồi mà vẫn chưa khác bản beta 1 là mấy
Các mã lệnh 4.0 khoai quá

Thrall

Phím ảo này rất hay nhưng sao tytung lại bỏ nhỉ?!

Không rõ nữa. Có thể do nó chiếm diện tích màn hình và không thực sự hữu dụng cho lắm. Mà có thể bị ẩn, bạn tìm xem có chỗ nào bật nó lên không nhé.
Bài 1 đã có hướng dẫn rồi mà, bác phải flash file: framework-res.apk_v401_with_softkeys.zip, khởi động lại là có phím ảo, nhưng nó sẽ bị lỗi Market, phải cài thêm Root explorer để chỉnh sửa ro.sf.lcd_density trong system

bugartiveron

Không rõ nữa. Có thể do nó chiếm diện tích màn hình và không thực sự hữu dụng cho lắm. Mà có thể bị ẩn, bạn tìm xem có chỗ nào bật nó lên không nhé.
em đã cài phím cảm ứng nhưng khi nhắn tin k thấy dấu cách đâu nữa.mất 1/5 bàn phím phía dưới.mà dùng cũng k tiện lắm quen phím cứng roài
Mà em thấy bản beta4 có vẻ ổn định hơn.bêa5 dùng nặng một tí là retas máy thui hichic

hnam5

Sau 1 thời gian dùng WP7, tôi định cài lại AD dùng đỡ buồn. Tôi dùng Mini tool partition magic để phân vùng thẻ nhớ ext nhưng sau đó lỡ tay xóa mất 2 vùng, hiện giờ chỉ còn lại 1GB trong khi thẻ của tôi là 8GB. Tôi đã dùng SDformatter để định dạng lại nhưng không được, máy chỉ xác nhận có 1gb. Bác nào có kiến thức về mảng thẻ nhớ này xin cho lời khuyên với ??? thanks!

Sau 1 thời gian dùng WP7, tôi định cài lại AD dùng đỡ buồn. Tôi dùng Mini tool partition magic để phân vùng thẻ nhớ ext nhưng sau đó lỡ tay xóa mất 2 vùng, hiện giờ chỉ còn lại 1GB trong khi thẻ của tôi là 8GB. Tôi đã dùng SDformatter để định dạng lại nhưng không được, máy chỉ xác nhận có 1gb. Bác nào có kiến thức về mảng thẻ nhớ này xin cho lời khuyên với ??? thanks!
SD Formatter format tốt mà. Bạn chạy SD Formatter, trong Option ở mục FORMAT TYPE bạn chọn FULL (Erase) hay FULL (Overwrite), ở FORMAT SIZE ADJUSTMENT bạn chọn ON. Chú ý ở mục FORMAT TYPE bạn chọn FULL (Erase) sẽ format nhanh hơn là bạn chọn FULL (Overwrite), nếu chọn FULL (Erase) không được thì bạn chọn FULL (Overwrite) nhé.

tienden

theo dõi từ beta1 đến beta6 thấy chả có gì khác, vẫn những lỗi đó. Hix, chắc tết này chưa được xài ICS rồi