• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-01-2012](Android 4.0.3)(HD2)NexusHD2-IceCreamSandwich Beta10 by Tytung.

Update bản Beta 3 (03/12/2011).

P/S: Mình để nguyên văn Tiếng Anh chứ dùng Google Translate lủng củng quá, các bạn thông cảm nhé.

nhan_bksg

buồn quá, bản 3 rôi mà camera vân chưa đc :(
hiện tại tất cả các rom cook đều gặp lỗi này...trừ chú nesux s thôi....lỗi này có lẽ săp xong rồi tyrtung đã úp code cho camera lên rồi...đang chờ anh e xda nghiên cứu sớm có thôi bạn ah,,mình nghĩ sẽ có vào tuần sau(fix camera)đang theo dõi mình sẽ up nêu có tin mới

0913100606

Cũng đang chờ bản này hoàn thiện để nếm hương vị 4.0 xem thế nào! HD2 được ưu ái quá!

ranmoi

"Lớn nhanh anh chờ!"

Anh thích "ba vòng chuẩn" của em. Chứ mấy em trước anh cứ " đấm đá" phím cứng mãi, anh xót lắm.:))

vyncent

Có bác nào bị lỗi giống mình ko? Dùng 3G bt thì ko sao, gọi điện thoại, nhắn tin cũng ok rồi nhưng cứ hễ connect với wifi thì máy tự khởi động lại rồi bị đứng luôn ở boot animation, lại phải wipe hết data ~X(

Cập nhật bản Beta4 (06/12/2011) trên post 1.

Có bác nào bị lỗi giống mình ko? Dùng 3G bt thì ko sao, gọi điện thoại, nhắn tin cũng ok rồi nhưng cứ hễ connect với wifi thì máy tự khởi động lại rồi bị đứng luôn ở boot animation, lại phải wipe hết data ~X(
Có thể rom bị lỗi, bạn thử úp bản Beta4 mới cập nhật xem sao.

vyncent

Ầu, đã có beta4 rồi cơ à? Nhanh thế. Nhưng sao e down ko dc. Bác nào down đc rồi up lên mediafire cho anh em với :(

dumto

cài xong rồi sao ko thấy filemanager với dnah bạ nằm đâu cả,tìm cái sim đê coi danh bạ ko có luôn,mấy bro chỉ mình với,thanks

vyncent

ồ, thanks pác minhtuanvnv. vừa up đc rùi. wifi ngon rùi, thiếu mỗi camera nữa thôi :x

Chỉnh sửa cuối: