• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-01-2012](Android 4.0.3)(HD2)NexusHD2-IceCreamSandwich Beta10 by Tytung.

tuaneti

Cũng sắp hoàn thiện rồi... AE gắng chờ bản FINAL nữa thôI!!! :D

quan trọng nhất là cái Camera chưa hoạt động, Bản này cực phức tạp về libcamera, Tytung đã lập hẳn một Box về dự án phát triền Camera cho ICS HD2 hi vọng nhanh có tin mừng !

myangel1292004

Các bác cho mình hỏi tí! Mình cài bản beta vào nhưng bật wifi cứ trơ ra, bluetooth thì ok, các bác đã dùng rồi huớng dẫn mình với, thanks

quan trọng nhất là cái Camera chưa hoạt động, Bản này cực phức tạp về libcamera, Tytung đã lập hẳn một Box về dự án phát triền Camera cho ICS HD2 hi vọng nhanh có tin
mừng !
lại chờ qua năm mới cho mới vậy

cũng hi vọng đầu năm mới có tin mừng . mong ICS để hoàn thiện cho android khỏi treo với lag
Nói chung là cũng gần hoàn thiện rồi, các cooker bên XDA đang rất cố gắng để ICS hoạt động mượt mà trên HD2 và có thể có Sense nữa...\-/ Quan trọng nhất là Camera có thể xài được thì okie rồi.

Mr_PDA

ICS đẹp nhỉ, hi vọng sớm sẽ có bản ổn định cho HD2, anh em cứ nằm vùng chờ tiếp thôi ^^ HD2 bá đạo thật hihi ^^

hunglypt

chưa dùng được gì vậy bạn....chỉ camera chưa xài được mà mình đọc hình như đã fix được rồi mà
quan trọng cái cam thôi
nhưng giờ chụp đc 1 shot rồi restart thấy nản
chúc các bro dev nhanh hoàn thiện để ace dùng :D

quan trọng cái cam thôi
nhưng giờ chụp đc 1 shot rồi restart thấy nản
chúc các bro dev nhanh hoàn thiện để ace dùng :D
Các Dev bên XDA vẫn đang cố gắng để Camera có thể chạy tốt trên ICS của HD2 mà... Sắp có rồi... Waiting...

congbinh189

QUÁ ĐẸP NHƯNG VẨN CHƯA CÓ CAMERA UỔNG QUÁ PRO ƠI TYTUNG RANG NGÂM CỨU CHO ANH EM NHỜ NHA........