• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

ronglua95c

Àk tại pc nhà pị hư nên fảj ra nét làm.... Àk pác duylinh có cái theme nào trong suốt hk???

duylinh27884

Moderator
e hỏi inbox a ấy rồi mà chưa thấy reply. chắc a ấy bận quá :(

Chờ bác rồng online thôi dạo này bác ấy online ở công trường nhiều hơn ở diễn đàn :))

Àk tại pc nhà pị hư nên fảj ra nét làm.... Àk pác duylinh có cái theme nào trong suốt hk???

Có nhưg mà nhiều quá bây giờ ko nhớ cái nào bạn ơi.Chịu khó qua topic tổg hợp theme s60v5 tìm giùm mình

Chỉnh sửa cuối:

ronglua95c

Có cách nào xem file ảnh svgb nhah hk pác??? Hay là fải bỏ vào đt xem từng cáj hoặc convert sang svg để xem???

duylinh27884

Moderator
Dùng ink có thể mở svg rồi save với đuôi png hoặc ngược lại mà,còn png sang bmp thì photoshop mà phag:D

ronglua95c

Chàj... Pác có pàj hướng dẫn nào hk???.... Mấy pửa nay mìh kũg đang học hỏi edit theme....mà mìh chưa đọc pài hd nào hết... Nên zụ làm cho nó trong suốt chắc chưa làm đc....

duylinh27884

Moderator
Thấy mấy hôm nay bạn hỏi nhiều về edit theme hy vọng bạn sẽ sớm có tác phẩm đầu tay:D

Radium

Moderator
pác có pàj hd nào làm theme trong suốt hk??

vụ đó hơi bị khó đó bác. mấy bữa nay mình tìm lại những bài cũ nhưng chưa thấy. :(
thông thường ng ta sẽ tìm 1 theme trong suốt rồi chuyển hoặc edit icon trong đó :D

ronglua95c

pác có theme mặc định hk??? tại vì muốn add va eidt icon mà ko có icon mẫu và cũng hk bk lấy icon ở đâu ra???

Mấy bửa nay vẫn chưa edit đc theme nào.... Chỉ thiếu cái icon mẫu zớj cái khug trog theme ''chaos dark and white'' là edit dc mà tìm hoàj hk thấy....

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
pác có theme mặc định hk??? tại vì muốn add va eidt icon mà ko có icon và cũng hk bk lấy icon ở đâu ra???

nguồn lấy icon thì thiếu j bạn, vào topic tổng hợp tha hồ chọn. Theme chaos icon màu trắng thì bạn k thấy là phải rồi. :D

ronglua95c

nguồn lấy icon thì thiếu j bạn, vào topic tổng hợp tha hồ chọn. Theme chaos icon màu trắng thì bạn k thấy là phải rồi. :D

òh ha....nãn nhể.... Pác cho mìh bộ icon nào đủ đủ icon đi.... Mấy nay mớj chỉ add đc wallpaper ak....

Radium

Moderator
òh ha....nãn nhể.... Pác cho mìh bộ icon nào đủ đủ icon đi.... Mấy nay mớj chỉ add đc wallpaper ak....

hì. Mình đâu có bộ nào đủ đâu. Bạn chịu khó tìm trong mấy theme ấy.

ronglua95c

Pác nào pro edit theme ''chaos dark and white'' cho nó trog suốt dùm mìh vớj..... Pác rồg, pác duylinh, pác radium edit dùm với....

ronglua95c

Àk cáj uid cua internet, vớj cái service là j nhỉ? Cáj mà lúc kết nối mạng ấy.... Bữa đọc thấy trên 4rum mà h hết thấy...