• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

Radium

Moderator
e dùng inskape edit icon xong rồi dùng thằng svg2svgb convert thì chỉ còn mỗi cái tem là sao các bác nhỉ.

nhocks123

cho em hõi mún làm cái bar như trong hình vs cái widget trong suốt thì làm sao z mọi người ơi

linkone

Themes N97 navi s60v5 full icon

Bác nào có themes như tiêu đề cho ko ạ, full tất cả các icon ana hay belle kể cả mấy cái ứng dụng hi 5, cnn video, my space.. ko ạ.
Cho e xin 1 e ạ, chân thành cảm ơn các bác................=D>=D>=D>

YinYang

Active Member
Bác nào có themes như tiêu đề cho ko ạ, full tất cả các icon ana hay belle kể cả mấy cái ứng dụng hi 5, cnn video, my space.. ko ạ.
Cho e xin 1 e ạ, chân thành cảm ơn các bác................=D>=D>=D>

Bạn yêu cầu theme sai quy định rồi. Muốn theme full thì chỉ có cách là tự mình add thêm icon vào theme thôi vì mỗi người lại sử dụng ứng dụng không giống nhau.

linkone

Bạn yêu cầu theme sai quy định rồi. Muốn theme full thì chỉ có cách là tự mình add thêm icon vào theme thôi vì mỗi người lại sử dụng ứng dụng không giống nhau.

ý mình full icon các phần mềm mặc định của bản fw gốc n97 ý bạn

0541120140

các bro cho em hỏi là làm thế nào để convert file image sang file để làm background cho theme được ạ

0541120140

^ bạn chỉ cần tìm cái theme tương tự rồi chuyển bộ icon sang là được mà

foreverthuy

Muốn theme có menubar trong suốt thì phải lamg như thế nào hả chủ thớt.
scaled.php

mình chỉ thích dạng theme này vì cài hình nền sẽ full

Radium

Moderator
Muốn theme có menubar trong suốt thì phải lamg như thế nào hả chủ thớt.
scaled.php

mình chỉ thích dạng theme này vì cài hình nền sẽ full

bạn có thể lấy thanh menu bar trong 1 theme trong suốt rồi quăng vào. Theme có menubar trong suốt như Chaos dark and white của vip Yinyang mình đang xài nè. :p

papa1210

Member
Mình đang sử dụng theme như hình dưới nhưng khung Profile lại có màu đen, ai biết cách làm cho nó trong suốt không

iamstven

mọi người cho hỏi muốn thay icon thư mục game, internet và hình ảnh trong theme thì làm thế nào...cho biết vị trí của nó với...đang edit cái theme mà không tìm ra

Radium

Moderator
mọi người cho hỏi muốn thay icon thư mục game, internet và hình ảnh trong theme thì làm thế nào...cho biết vị trí của nó với...đang edit cái theme mà không tìm ra

bạn dùng siscontent bung theme ra, mở file .skn vào tab resources, mấy folderr đó là games, interrnet folder, photo folder