• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

Radium

Moderator
mình đang edit 1 cái theme blank nhưng ko thể edit đc nền của menu,chèn thêm ảnh vào file mbm hoặc mif đều ko có hiệu quả :(

bạn thay Entry Backround (nền menu) và Idle Backround (nền HS) trong file .skn chưa

Chỉnh sửa cuối:

wanbeytuananh

cái theme này của em nó ko được trong suốt, pro nào giúp em làm trong suốt cái theme này được ko ah, em mù tịt về khoản này, nên ngại làm quá, thank trước nhiều nhiều ạh link của nó đây
http://www.mediafire.com/?xz1l6j5wa5c1xl6
ps: ở pic chỉnh sửa theme có post rồi nhưng ko có bác nào giúp nên post sang pic này , đừng xử em tội spam nhé :))

Radium

Moderator
cái theme này của em nó ko được trong suốt, pro nào giúp em làm trong suốt cái theme này được ko ah, em mù tịt về khoản này, nên ngại làm quá, thank trước nhiều nhiều ạh link của nó đây
http://www.mediafire.com/?xz1l6j5wa5c1xl6
ps: ở pic chỉnh sửa theme có post rồi nhưng ko có bác nào giúp nên post sang pic này , đừng xử em tội spam nhé :))

tối nay mình sẽ làm cho. Softkey, hswidget trong suốt nhé.

wanbeytuananh

Hẹn bạn chiều mai nha. Cái widget profile đã được chưa bạn?

được rồi bạn ah, hình như chỉ còn cái đấy là ko trong suốt thôi, bạn cứ làm giúp mình trong suốt hết tất cả những gì có thể luôn :)). Chiều mai có cho mình nhé :d

hellkul

bạn ơi, hic, vẫn còn phần dưới đen sì , như ở hình này nè

trông tù quá, giúp mình fix nó trong suốt nốt được ko, hi
muốn cái đó vs, ngoài hs trong suốt, hình như tay bộ soft ( softkey ) trong suốt là được mà

alaviss

Dot trc tren dien dan em thay co theme mod navibar belle. Co bac nao co the giup em mod mot theme nhu the khong vay?

(Post by Opera Mobile)