• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

Bao_Phong

Các anh có game Online nào tượng MU cho máy Samsung I8910 HD kô cho em xin.
Tại h kô có thời gian , mình cài game online trên đt lun để đi làm chơi.
Anh nào có giúp dùm em.

bmw_audi

Cac bac oj.sao game e down ve ruj gjaj nen mo the nho len chang thay fjle sjs de bung chj hjt tron ma toan la thu chj chj,bac nao bjt cah chj vs,hay la mjh wa ga.ma sao co the bjt dc game nao da sign hay chua,hay la game cu taj ve la dung dc.e dug con 5230 co game dua xe lac may ko cac bac?bac nao co cho e xjn 1 ban

viet19137

Cần tìm
snake deluxe 2 bản FULL ( ko phải demo nha :(( )
diamond rush ( cái này bản cho s60v3 )

binhlexus

ai có game dùng cho dòng máy 5530 không, mình mới tậu một em nhưng chưa có nhiều game, ai có cho mình xin nhé.
thank!

tamdao1

File sis tải từ ovi về bằng trình duyệt của máy có dạng six.dcf, làm sao bỏ đc .dcf vậy? Mấy pro giúp với

tranquangluc86

mình tìm mãi mà hok thấy game kim cuong chơi theo cách truyền thống (tức là di chuyển vị trí 2 viên để xếp thành hàng 4 viên âý, chứ không phaỉ kiêủ xoay vị trí 4 vien) cuả hãng popcap. Bạn vaò giúp minhf vơí. Thank nhiêù nhiều

Harley123

Những bạn nào xài autoinstaller nếu các bạn muốn chương trình cài vảo thẻ nhớ thì làm như sau. Vào thẻ nhớ/think change tạo thêm thư mục E rồi cóp các phần mềm vào thư mục E này thay vì thư mục c. các phần mềm sẽ tự cài vào thẻ

kao_cuong

Các bạn ơi bạn nào có game Plan vs Zombie cho mình xin với. Trc mình cũng có cài file jar mà tiếng trung quốc và không vào đc game. Mình mê game này lắm. Biết là cài vào đt của mình thì k bằng đc Iphone nhưng bạn nào có game này bản "được" nhất và tiếng anh cho mình xin nhé TT_TT Cám ơn trước. TT_TT

auau702

các bro ơi có real football bản HD cho v5 không.thấy thằng bạn dùng v3 chơi sướng quá

sonyxa

Mình yêu thích thể loại game dạng Tower defense nên đang tìm chơi game Robodef mà ko có , nó bắt mua key ... bạn nào có bản full cho mình xin nhé or game thuộc thể loại đó cũng đc .Thks trc' ^^