• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

HoangPigG

Cài Game đuôi Rar thì cài thế nào hả các bác?Em copy vào máy thì nó thành 1 foder chứa các tập tin nhưng o biết vào đâu để chơi :D:D

huyetma14

Xin các pro ai có game Ai là triệu phú cho n97 bản tiếng Việt

Đệ thích cái game này quá , vì chơi trên Iphone rồi , nhưng mấy ngày hôm nay tìm mãi mà không có cho symbia s60 v5 . Mong các pro post lên . Thanks nhiều nhiều :D

babybdu

ai có game nào bắn máy bay 3d, cảm biến chuyển động cho samsung i8910 HD share mình với. mình thích loại game này mà tìm hoài ko ra

max5800

Mình nghe bạn mình có game khi mình đánh thì nó khóc mình nói j là nó nói lại ak.nghe noi vui lám bạn nào co cho mình xin thanhk

tiena0

Xin game 5233

bác nào có game dạng Tower Defence ko cho em xin với, cảm ơn nhiều;;);;)

thesweetdeath

Bạn nào có game kinh dị gây giật mình như dạng game "Ngôi nhà ma" trên web của 5800 k nhỉ :)) mình tìm hoài chả thấy

0907603153

5233

:-/:-/:-/:-/:-/mjnh co con 5233 cung muon chet ma hem co game hay de chọ , nhat la game fifa ko dc choi ngang ban phim ao nhu iphone . may quynh nao co cho mjnh xjn nha . a' may mjnh hack roi ma ko co themes nhu HTC mjnh cung muon xjn luon nha , j' mjnh họ tham cho mjnh xjn themes zoi mang hjnh chu nhu iphone luon nha .
thanh may quynh may tj? nhju`

MrAV

Xin Game đua xe.....

Bác nào có game đua xe up cho e xin với nha.... Game đua xe như kiểu game có sẵn của máy ý... Up lên C6-N97 ko có game đó nữa....:(:( Em đang dùng 5k8;;)

MrAV

Bác nào có game đua xe up cho e xin với nha.... Game đua xe như kiểu game có sẵn của máy ý... Up lên C6-N97 ko có game đó nữa....~X( Em đang dùng 5k8 ;;);;)

joeD

bàn tìm game racing thunder đi game cảm biến chuyển động đó nhưng mả lần sau đừng tùy ý đăng bài như vậy nữa rất dễ bị mod del đó

baydi

Có ai có game Tank giống Iphone không ( Tank bắn vào tường dội lai trúng vào xe Tank bên, mình và dịch cách nhau 1 con sông và chướng ngại vật)

LastKnight

Hix,mấy cái đó kô có hứng thú nên xoá hết rồi,chừa lại mấy cái thủ trụ,hành động thôi àh :p sr bạn rồi