• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

ShenTran

xin hỏi pác nào có game online đánh bài tiến lên hoặc binh xập sám thì cho em xin , Thanks:D

coolboymd12

Xin game Dynomite deluxe

Bác nào có game này cho s60v5 thì cho mình xin: Dynomite deluxe

ShenTran

xin hỏi pác nào có game đánh cá giống như Iphone ko , cho em xin với ! thanks

kitafung

Mền thấy S60v5 mình còn thiếu game dạng nuôi thú ảo như Tamagotchi ấy nhĩ. Ai có những game như vậy cho mình xin ^^ Thanks

giangvungtau

cho mình hỏi có game đánh bài tiến lên online ko?cho mình xin nhé.tìm trên google mà ko thấy phiên bản nào cho màn hình cảm ứng hết

huynhthai

cho mình hoi sau có 1 so game cài vo no kh full mang hình co cach nào lam cho no full kh no cu hien len A,B,C,D va phím điều hướng kh choi dược còn bị mắt hết nữa màng hình nữa. bó tay kh biết lam sau nua

anhtuan0211

cho mình hỏi có game ai là triệu phú cho N97 ko bạn. hôm trước chơi trên inphone của thằng bạn thấy hay quá

TruongHan

Super V.I.P
xin hỏi pác nào có game đánh cá giống như Iphone ko , cho em xin với ! thanks

Mền thấy S60v5 mình còn thiếu game dạng nuôi thú ảo như Tamagotchi ấy nhĩ. Ai có những game như vậy cho mình xin ^^ Thanks

cho mình hỏi có game đánh bài tiến lên online ko?cho mình xin nhé.tìm trên google mà ko thấy phiên bản nào cho màn hình cảm ứng hết
Các thể loại game này đều có nhưng là game java chơi hơi chán,chịu khó tìm lại các trang sau trong Box Game này nha
cho mình hoi sau có 1 so game cài vo no kh full mang hình co cach nào lam cho no full kh no cu hien len A,B,C,D va phím điều hướng kh choi dược còn bị mắt hết nữa màng hình nữa. bó tay kh biết lam sau nua
Vào Các ứng dụng đã cài -> Chọn game -> tắt bàn phím ảo là được
cho mình hỏi có game ai là triệu phú cho N97 ko bạn. hôm trước chơi trên inphone của thằng bạn thấy hay quá

Game này thì không có,chỉ có trên IPhone thôi

vutaikt

Cần xin gamess Gt-Racing gốc của máy 5800

tình hình mình mới up con 5800 lên FW c6. nhưng lạ thay cái FW c6 chả có games gì.
post bài này hỏi xem có cao thủ nào trick hộ em games GT-rACING TRÊN 5800 TỪ FW 51 5800 CŨ RA THÌ CHO EM XIN VỚI
THÍCH NHẤTY LÀ GAMES NÀY...

nec_versa_e6200

tìm thì tỉm hẳn cái ragingthuder của polarbit cho hay, chứ game này chơi vừa giật hình vừa xấu :-s

vutaikt

mỗi ngwuwofi có 1 sở thích riêng..
với lại bản mod cfwc6 dfung ngon..
mình thích games GT racing gốc của máy 5800 thôi...

thanhthuc0308

mỗi ngwuwofi có 1 sở thích riêng..
với lại bản mod cfwc6 dfung ngon..
mình thích games GT racing gốc của máy 5800 thôi...

bạn search trong diễn đàn thiếu gì. bạn lập topic như vậy sẽ bi delete thôi, không ai trả lời đâu?

vutaikt

hix đã kiếm rồy nhưg k có.
Pm mình cần là games gốc của máy Ai biết trích ra khỏi fw thì mới có

hplaai

Máy đã hack không cài được Raging Thunder

Mình đã hack máy ngon lành bật rompatcher cài mấy game hay phần mềm khác đều ok. Riêng mấy game của Polarbit thì cài không được. Máy lại báo lỗi chứng chỉ mới kinh chứ :O

Khoaaa

Lúc trc mình thấy trong đây có post game Bi da 8 lỗ file six rất hay, giờ mình tìm hoài ko thấy, ai cho mình cái link với