• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

JustinTimberlake

làm sao mà tớ cài game cho n97 toàn bị cái phím điều hướng 4 chiều + 4 nút A, B, C, D chắn nửa màn hình rồi, làm cách nào để tắt nó đi vậy

Menu -> Cài đặt -> Quản lý ứng dụng -> Chương trình cần sử dụng -> Tùy chọn -> Cài đặt nhóm ứng dụng -> Bàn phím ảo -> Tắt

Boy_Dance_2007

Có game Mummy Maze Deluxe dành cho X6 ko nhỉ? ^^

gtapro

Mấy bác cho em hỏi có cách nào điểu chỉnh hay phần mềm bàn phím ảo để chơi game ko.Vì em chơi mấy game S60v3 trên 5800 mà bàn phím ảo ko đủ nút ,ko có nút 0 nên ko chơi được .Nếu có phần mềm giả lập phím cứng từ 1>0 thì hay biết mấy:(

Chỉnh sửa cuối:

Boy_Dance_2007

Cho mình xin cái key của trò Gabor Fetter MicroPool v5.07 S60v5 với.Đây là IMEI của mình : 353422-04-012741-6.Ai giúp mình với nha

TruongHan

Super V.I.P
Có game cầm điện thoại lắc để tung xúc xắc cho X6 ko các bác?
Mình nhớ trước mình có post rồi,bạn chịu khó tìm lại trong Box game nha,hình như mình đặt tựa đề là game lắc xí ngầu
mình cài vnes cua s60v3 vào máy ko đc nên mình mới thắc mắc đây,hix

Xài game vbag đi bạn,có trong Box game này đó,cũng nhiều game lắm

nguyentien93

Mấy bạn cho mình hỏi cách cài một số game đc k? Mình cài một số game đuôi .sis thì đã sign đc và cài ngon lành, nhưng một số game đown về giải nén ra thì 1 đống lòa xòa , ko biết cài thế nào, ai biết thì hướng dẫn giùm mình, có hình minh họa thì vô cùng cám ơn, mình mới dùng s60v5 nên ko hiểu lém! TKS

TruongHan

Super V.I.P
Mấy bạn cho mình hỏi cách cài một số game đc k? Mình cài một số game đuôi .sis thì đã sign đc và cài ngon lành, nhưng một số game đown về giải nén ra thì 1 đống lòa xòa , ko biết cài thế nào, ai biết thì hướng dẫn giùm mình, có hình minh họa thì vô cùng cám ơn, mình mới dùng s60v5 nên ko hiểu lém! TKS

Mấy game bạn down về giải nén mà ra cả đống chắc là game java rồi,bạn đừng giải nén,đổi lại thành đuôi .jar là cài được

nguyentien93

Mấy game bạn down về giải nén mà ra cả đống chắc là game java rồi,bạn đừng giải nén,đổi lại thành đuôi .jar là cài được

bạn cho mình hỏi đổi đuôi jar như thế nào? đa số game mình đown về giải nén ra đều thấy folder META-IMF và trong folder thì có file ***.MF. Đây là hình của nó, bạn xem rồi giúp mình nhé!

miumiulove

Làm ơn cho em hỏi sao em cài game lắc xí ngầu vô máy nhưng khi cài xong thì ko thấy game đó đâu cả?

Khoaaa

bạn cho mình hỏi đổi đuôi jar như thế nào? đa số game mình đown về giải nén ra đều thấy folder META-IMF và trong folder thì có file ***.MF. Đây là hình của nó, bạn xem rồi giúp mình nhé!

MẤy game đuôi jar (Java) có biểu tượng giống như file của Winrar ( Bạn ko cần phải giải nén) mà phải bỏ vào thẻ nhớ và vào trình duyệt của đt tìm tới file game đó rồi nhấp vào cài bình thường thôi.

nguyentien93

MẤy game đuôi jar (Java) có biểu tượng giống như file của Winrar ( Bạn ko cần phải giải nén) mà phải bỏ vào thẻ nhớ và vào trình duyệt của đt tìm tới file game đó rồi nhấp vào cài bình thường thôi.

vậy tức là mình coppy nguyên file nén khi đown về bỏ vô máy rồi vào quản lí tập tin để cài như các game sis bình thường thôi hả bạn?

nguyentien93

Làm ơn cho em hỏi sao em cài game lắc xí ngầu vô máy nhưng khi cài xong thì ko thấy game đó đâu cả?

bạn thử tìm trong thư mục ứng dụng đã cài đặt xem nha, hầu hết các ứng dụng hay game sau khi cài vào máy thì ở thư mục đó cả. Vào menu -> ứng dụng -> ứng dụng đã cài đặt. good luck

miumiulove

Mình zô cái mục đó rồi nhưng chỉ để dùng để xoá ứng dụng thôi ko thể chơi được!Làm ơn cho mình hỏi làm sao để chơi được game lắc xí ngầu?

yeulinh4ever

ban nao dang dung 5230 giup minh voi

sr truoc vi minh online bang dien thoai nen khong viet co dau duoc,mod thong cam nha
chuyen la the nay,minh dang dung mot con 5230 v21 da hackphone.minh down mot so tro choi online nhu tien len hoac vo lam ve may,da cai dat duoc,nhung den phan go id va pass thi du minh co an the nao vao khung de ghi id va pass cung khong hien ban phim ao qwerty de viet duoc.hixhix cac ban giup minh voi thank nhieu