• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

binbon185

Game Kim cương giống PC thì phải cái này mới đúng chứ, tặng bạn nè

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?elbi0bbri7e1gk3[/DOWNLOAD],

mình cũng thích nhất trò này đấy,chơi không biết chán.

vht2104

mình dùng 5800 , khi chơi 1 số game của s60v3 hoac s40 thì cần các phím số 1 3 7 9 0 ~X( . bro nào bit cách đổi bàn phím ảo mặc định của 5800 thành bàn phím số ko chỉ mình với thanks trước nhe :D

ducquy2000

Thắc mắc về N-Gage s60v5 của X6-8G

Ai đã từng giả lập N gage cho mình hỏi tại sao đt X6 lại k giả lập đc n gage vậy. Mìh đã hack phone rui. Nhưng k setup đc phần mềm. Nó không báo lổi chứng chỉ. Ai có bản N gage cho x6 hem cho mình xin. Có ai test thành công trên x6 chưa zạ!

protunho

có ai biết trò "Dance Fabulous" ko, cho tui hỏi về trò đấy cái !? Cái trò đấy sao toàn thấy bắt nhảy tự do theo rymth, rymth đấy được xác định như thế nào vậy ? có lúc nhảy lung tung thì được good rymth với great rymth, có lúc thì lại chẳg đc cái gì. Ai giỏi cái nè thì giúp tui với nhé, thanks :D

n9uy3n7h34nh

Bạn nào có game rollercoaster mặc định của máy 5230 mà lúc chơi lắc được không cho mình xin.mấy game roller này mình search trên google toàn chơi bằng cảm ứng không lắc được.hjxhjx

hungpro123

ai có game đánh bài giống trên PC hok cho mình xjn với
thanks trước

ai có game xếp bài giống trên PC hok cho mình xjn với
thanks trước

bangvan

Ai có game Global Race cảm ứng gia tốc trong Nokia 5800 không cho em xin với, tìm mãi cũng ko có :(
Cảm ơn rất nhiều

nhaylau321

Cho hỏi có ai chơi game này trên s60v5 chưa Crazy Kart Racing v1.2.7 - Đua xe vui nhộn - 17,5 MB Mình tính cài nhưng sợ chơi dựt rồi xóa nữa có ai chơi rồi cho mình ý kiến nhé hình và link dow đây

http://g4tvn.com/forum/showthread.php?t=5726

Jerrykist

Cho mình hỏi có soft nào tăng độ phân giải của game Java lên đc ko ?? Tức là các game Java có độ phân giải thấp thì chạy trên S60v5 thì màn hình nhỏ xíu, mình muốn tăng nó lên 360x640

Phucxjk

[xin]Need for speed pro street

Pro nào đã khai phá nhiều các hàng game s60v5 cho mình it kinh nghiệm . Mà tìm giúp mình kái link down game Need for speed pro street . Thanks..

congkhoi3

Không biết ai có game " Global Race Raging Thunder Additional Track" không???
Lên mạng tìm kiếm đã tìm thấy nhưng khi dow về thấy 1 File và khi giải nén ra thì được các File " track 006.vfs --> track 016.vfs " và theo hướng dẫn là Copy files vào C:/Private/2001273c.

Mình không hiểu File .vfs là thế nào và khi mình vào ổ C:/Private thì không thấy Thư mục 2001273c
Và khi copy File thì Copy File chưa giải nén hay là copy những File đã giải nén rồi ???

Mình đành bỏ cuộc không biết làm thế nào để cài được game này vào máy điện thoại của mình
Nếu bạn nào biết có thể giúp mình được không
Mình đang dùng X6.Đang sử dụng CFW v31 của bạn Vuhien

Hình như game này là game đua xe mặc định của Nokia 5800 thì phải.Ai biết giúp mình với nha
Thanks rất nhiều