• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

sieutocdo1994

sr mình hơi thiếu. cài đặt-> quản lý ứng dụng->ứng dụng đã cài đặt->tùy chọn->cài đặt nhóm ứng dụng-> tắt bàn phím ảo.

mình bổ sung thêm tý nha. cài đặt-> quản lý ứng dụng->ứng dụng đã cài đặt->BẤM VÀO 1 ICON JAVA NÀO ĐÓ-> tùy chọn->cài đặt nhóm ứng dụng-> tắt bàn phím ảo.

vannesslai

Thank cả nhà, hôm bữa em có post bài vào box thảo luận k0 hỉu sao bị del nên giờ post lại sang đây, lần sau sẽ rút kinh nghiệm :D

TruongHan

Super V.I.P
Có thể resize game lại cho phù hợp với màn hình của S60v5 nhưng nếu game không hỗ trợ cảm ứng thì cài vô ngó thôi,không chơi được :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có thể resize game lại cho phù hợp với màn hình của S60v5 nhưng nếu game không hỗ trợ cảm ứng thì cài vô ngó thôi,không chơi được :D

Hình như topic này đã sai quy định mà MOD Han còn trả lời chi vậy?:-?
Bạn lên topic thắc mắc game mà hỏi nhé. Topic đóng ở đây

TruongHan

Super V.I.P
Hình như topic này đã sai quy định mà MOD Han còn trả lời chi vậy?:-?
Bạn lên topic thắc mắc game mà hỏi nhé. Topic đóng ở đây

Mình trả lời xong rồi mới di chuyển vào chỗ thích hợp :)):D

linklink01

cho em hỏi sau khi dơn game về rồi mà ko thấy file cài đặt,nó chỉ hiện file ghi là executable jar file.Như vậy máy em bị gì ?

thanhnga88

Ai kiếm đc trò "Worm" giống ở trong Ovi Store ko

Em vào trong phần game của ovi Store thấy có trò "Worm 2008" nhưng mất hơn 3 $ thì phải... Em chơi trò này ở máy tính rồi, thấy cũng hay...Anh nào có trò này ko...post cho mọi ng cùng chơi đi ;;)

ducbang1907

cái này bạn vào topic thảo luận hỏi. những topic như này sớm muộn cũng bị del :|

Anther1991

Các pác có biết game nào của 5800 mà nặng thật nặng, đòi hỏi xử lý mạnh hem. Cho em xin ;;)

luuquoctoan

cái trò đánh golf đó, 50Mb, cài vào thì được nhưng vào game chi~ nghe nhạc mà tối thui

binhhong772

mấy anh ơi cho em xin game dàn trận giống như trò UNIWAR đợt trong ovi store của nokia đó.e cám ơn mấy anh trước nha!!!

TruongHan

Super V.I.P
mấy anh ơi cho em xin game dàn trận giống như trò UNIWAR đợt trong ovi store của nokia đó.e cám ơn mấy anh trước nha!!!

Mấy thể loại game dàn trận có trong Box game hết rồi,chịu khó tìm nhé bạn

myomy

cho em hỏi là em cài game nhiều lắm (chắc cỡ trên dưới 1 trăm game). tại up fw xong, cài = autoinstall xong thì báo memory full? Ma hổng hỉu cái ram, C,E vẫn đủ chứ có fulll đâu? NGhe đâu game bị xung đột? MÀ h sao em biết cái nào xung cái nào đột để xóa đi đây? Hổng lẽ h check từng cái? Ai giúp em với!

ducbang1907

chà,mình cũng đã từng như bạn,ko phải tại ram đâu bạn ơi. Cái auto đó nó cài toàn bộ vào bộ nhớ máy(ổ C), nên chỉ vài trò là hết dung lượng rồi. chỉ còn cách cài bằng tay thôi :((

therose12

làm sao mà tớ cài game cho n97 toàn bị cái phím điều hướng 4 chiều + 4 nút A, B, C, D chắn nửa màn hình rồi, làm cách nào để tắt nó đi vậy

0935539195

Các bác ơi, cho em hỏi cái này chút nhé. Em có 1 số games flash khá hay nhưng mỗi lần muốn chơi lại phải vào từng bước rất lâu (Menu\File manager\E:\games...). Có bác nào biết cách cho em nó ra ngoài màn hình menu luôn được không thì chỉ em với. Xin chân thành cảm ơn!