• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

Trunghuy90

Mở pm -> nhấn phím # -> nhập tên phần mềm muốn khởi động cùng jbak tasman -> tùy chọn -> nhấn phím 6 -> và chọn!

wszullberg

mình cài cái youlu contact 1.22 vào con e66 nhưng máy ko rung khi bên kia bắt máy, mặc dù đã tick on trong setting
bạn nào biết giúp mình

trunganh0412

Cho em hỏi có patch cho Rompatcher để khóa xóa file không (vd file nhạc,hình ảnh,...) thì cho em xin với.

AlyCuong

Active Member
Cho em hỏi có patch cho Rompatcher để khóa xóa file không (vd file nhạc,hình ảnh,...) thì cho em xin với.

K có đâu bạn, có phần mềm giấu file đó đi thôi. Mà quên mất tên gì rồi hoặc bann cũng có thể dùng X--plore ẩn hoặc chỉ đọc file đó.

w2k

Ace cho m hỏi xíu. Thay đổi kích cỡ chữ ở Menu trong file fontruter là dòng nào nhỉ. Font m đang dùng chữ ở Menu hơi nhỏ, mún cho to hơn xíu.thanks!

AlyCuong

Active Member
Ace cho m hỏi xíu. Thay đổi kích cỡ chữ ở Menu trong file fontruter là dòng nào nhỉ. Font m đang dùng chữ ở Menu hơi nhỏ, mún cho to hơn xíu.thanks!

Dòng thứ 3, thay đổi là nó thay đổi tất cả chứ k phải Menu thôi đâu.

AlyCuong

Active Member
ý m hỏi ở đây là edit trog file fontrouter.ini chứ ko fải chỉnh trog menu FontrouteMan.

Vậy mình cũng không biết luôn :D, mà ai đi làm cái chuyện phức tạp như bạn nghĩ đâu.

mafiavn

zị ai giúp em phá hư cái điện thoại NOKIA E7 với cái 8800 với! Ko bik làm sao cho hư hêt:p:p

vlhanam

Các bác giúp em với

Các bác ơi. Em có con n82 mấy hôm nay nó dở chứng. Hình như nó bị hỏng cảm biến ánh sáng hay sao ý các bác ạ. Màn hình của nó tự nhiên tối đi. Kiểu như dùng điện thoại vào ban đêm ý.mà em đã cho đèn màn hình sáng hết cỡ. Có bác có phần mềm nào mà kích màn hình nó sáng lên thì sent cho em nhé. Thank các bác nhiều.