• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

kimcy1992

Member
bạn thử tải nokia_Midletrestorer về thử xem, cái này hộ trợ sua lỗi java và tự cài lại pm java bị lỗi để người dùng remove phần mềm lỗi đó

phihong0703

Các anh giúp dùm em!!!!

E đang sài con samsung I8510 (innov8) mún hack phone! Anh em nào bít cách chỉ dùm em nha!
Imei máy e là: 354549020593149
Àh máy e ko đọc font tiếng việt được anh nào rành zụ này chỉ e lun nha! Thanks a e nhìu ^^

bạn nào có link cái pach ABC.rmp ( gõ chữ nhanh cho mình xin ) lần trươc tải ở diễn đàn mình về lỡ tay xoá giờ vào tìm lại hoài chả thấy đâu cả cảm ơn nhìu :))

hunglove1

E đang sài con samsung I8510 (innov8) mún hack phone! Anh em nào bít cách chỉ dùm em nha!
Imei máy e là: 354549020593149
Àh máy e ko đọc font tiếng việt được anh nào rành zụ này chỉ e lun nha! Thanks a e nhìu ^^
bạn qua bên sam sung chứ sao lai post bài bên nokia thế này

thihuynh0501

Cho mình xin soft chặn cuộc gọi tốt nhất và khóa thư mục cho nokia E5-00.
Cám ơn rất nhìu/....

viettin76

Member
có keypadlock v1.01 và mcleaner v1.41 là xài tốt cho phím querty của anh, search trên diễn đàn là có nha

k3c0d0c

các bạn giúp mình với minh đã cài được hackphone e71 fw 300. bằng hellox1.03 sau 1 thời gian mình format lai máy bằng *#7370# giờ mình hack lại thì máy cứ báo là không thể truy cập ứng dụng được yêu cầu . mong các pro giúp mình với

k3c0d0c

hack phone

các bạn giúp mình với minh đã cài được hackphone e71 fw 300. bằng hellox1.03 sau 1 thời gian mình format lai máy bằng *#7370# giờ mình hack lại thì máy cứ báo là không thể truy cập ứng dụng được yêu cầu . mong các pro giúp mình với :(:)(:)(:)(:)(:)((

phungbp2510

ACE giúp mình file flash hack E65 FW 4.0633.74.00 mình tìm bằng mọi cách trên diễn đàn mà không được .
ACE có file gửi dùm mình thank !
RM-208 - Nokia E65 - ver :4.0633.74.00

AlyCuong

Active Member
ACE giúp mình file flash hack E65 FW 4.0633.74.00 mình tìm bằng mọi cách trên diễn đàn mà không được .
ACE có file gửi dùm mình thank !
RM-208 - Nokia E65 - ver :4.0633.74.00

Bạn dùng Navifirm đó mà tải.

Anhquoi

Mấy anh ơi chỉ mình xóa tin trong hộp thư đi với mình dùng ứng dụng này gửi CoolSMS .v1.50_VI_Onlylove80
gửi ko được mà xoá củng không nó cứ nằm trong hợp thư đi mình thấy bực mình quá. Có thể chỉ mình vào thư mục hệ thống xóa đc ko thank

truong112

Cho hỏi còn có phần mềm nào dùng camera làm webcam không? Ngoại trừ Mobiola webcam em đã dùng mà hình ảnh rất kém. Nếu có thì search cho em với nhá. TK

trunganh0412

Cho em hỏi patch ABC.rmp đấy mình có thể chỉnh sửa thế nào để type chữ nhanh hơn nữa đc không? Ai biết thì chỉ giúp em với

MinhThang

Manager
Cho em hỏi patch ABC.rmp đấy mình có thể chỉnh sửa thế nào để type chữ nhanh hơn nữa đc không? Ai biết thì chỉ giúp em với

Hồi giờ chỉ dùng thế thôi bạn à, còn chỉnh sửa nữa chắc là không đâu vì nếu được thì tác giả đã làm rồi.

vaydima

hôm bữa mình có tải của TrungHuy 244 pacth trong đó có 1 pacth REMVOECBA. đây là pat j vậy? ak cho minh biết pat nào dùng để ẩn "cột sóng mạng, tên mạng, ngày tháng năm, đồng hồ" ko vậy??? có thì nói mình tên vs.
PS: ak mình xài N6120c, hj máy bác xem thử xài đc cái nào nói e nha, thanks mấy bác nhìu nhìu