• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

spamthoi

Bạn nào cho mình xin phần mềm đọc định dạng .PDF với , mà đừng share cho mình cái Adobe PDF của Nokia nhé sài chán lắm

AlyCuong

Active Member
Bạn nào cho mình xin phần mềm đọc định dạng .PDF với , mà đừng share cho mình cái Adobe PDF của Nokia nhé sài chán lắm

Bạn mà đọc pdf trên v3 thì cái nào mà chẳng chán, màn hình nhỏ kéo qua kéo lại phát mệt.

duong10993

Bác nào có thể sign hộ em cái certhack.sis trong topic hackphone c5 ở bên “s60v3 kt và ứng dụng” của bác nghi_421 làm chủ topic ko ah?nhà em ko có pc,cả buổi chiều nay ngồi ở quán net mà ko signed được.máy của em đây
imei:354330041898092
model:c5-00
các bác up hộ file certhack.sis đã signed lên mediafile hộ em nhé.
thanks các bác nhiều!

MinhThang

Manager
Bác nào có thể sign hộ em cái certhack.sis trong topic hackphone c5 ở bên “s60v3 kt và ứng dụng” của bác nghi_421 làm chủ topic ko ah?nhà em ko có pc,cả buổi chiều nay ngồi ở quán net mà ko signed được.máy của em đây
imei:354330041898092
model:c5-00
các bác up hộ file certhack.sis đã signed lên mediafile hộ em nhé.
thanks các bác nhiều!

BẠN HACK THEO CÁCH NÀY.

vjrus

ai có phần mềm notepad ghi chú cho s60v3 chia sẻ cho em với, kiếm mãi mà ko có chán thật

rutkiem

các anh ui vậy là bây giờ diễn đàn mình ko lấy dc file cer cho máy nữa à :((

rutkiem

kakaka hên quá em vào trong OPDA lấy dc file Cer rùi , sau 3 tiếng vật lộn cuối cùng cũng lấy dc :)) vui quá xá :))

phuctho

bro cho mình xin cái notepad được không? kiếm không ra, chứ notes của máy khó truy xuất ra ngoài quá. Mình muốn dễ dàng truy xuất ra ngoài khi đổi máy hoặc fone die còn có cái backup, còn backup bằng ovi lâu quá.

mafiavn

ý bạn là phần mềm notepad viêt Office Word ấy hả? đùng trình có sẳn của máy ấy! cái đó có phiên bản 6 rồi đó! xài ổn định lắm

mafiavn

Có phần mềm nào chỉnh sữa phím điều khiển ứng dụng đc không?
Có phần mềm nào chỉnh sữa phím điều khiển ứng dụng đc không?Ý em nói là: ví dụ như là ứng dụng VietMap em muốn đổi phím *va# là zoom -va+ em mún đổi phím *# thành phím số 1va3 chẳng hạn thì co đc ko? giúp em với. Cần gấp. Đừng del tóp em nhe. Cảm ơn nhieù?Tại vietmap máy em dùng phím *# ko đc. Zoom ko dc nên ko dùng đc nì. Măc dù đã nhấn shifl và ctr rất nhiều lần. Hì may em 6760 qwerty nhé. Hì. Giúp em di em hâụ tạ nhiều.

AlyCuong

Active Member
bro cho mình xin cái notepad được không? kiếm không ra, chứ notes của máy khó truy xuất ra ngoài quá. Mình muốn dễ dàng truy xuất ra ngoài khi đổi máy hoặc fone die còn có cái backup, còn backup bằng ovi lâu quá.

Cái X-plore cũng có cho tạo file text đó bạn, hay dùng Office của máy cũng được, nhưng thao tác hơi khó với máy có màn hình nhỏ.

manhthang599gtb

các bác ơi cho em xin cái soft tạo hot key với ạ , máy em C5 00 em đã cài thử SmartSettings, Tektronic.Phone.Shortcuts.v1.02.320 nhưng mà khi ở màn hình chờ ấn phím số đã cài đều không thấy ứng dụng chạy. ai có soft nào khác cho em xin với em cám ơn nhiều.

znmw69

Bạn nào cho mình xin phần mềm điều khiển máy tính qua điện thoại với, mở một file powerpoint trên máy tính lên, rồi dùng điện thoại đứng ở xa lật trang. Kết nối qua wifi, dùng trên Win 7 nha
Cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

phuctho

mấy cái bro nói đã xài rồi thấy hơi khó thao tác, có soft nào dễ xài hơn không, chứ update fimware hay đổi máy cứ syn hoài mất time quá.

motsinhvien

các bạn cho mình xin chương trình mã hóa ko cho nhắn tin.

tình hình là có nhiều người mượn máy rồi nhắn tin đến số dịch vụ 8xxx, mình muốn hỏi có chương trình hay patch nào ko cho nhắn tin ko? máy mình đã hack. Cám ơn các bạn.

AlyCuong

Active Member
tình hình là có nhiều người mượn máy rồi nhắn tin đến số dịch vụ 8xxx, mình muốn hỏi có chương trình hay patch nào ko cho nhắn tin ko? máy mình đã hack. Cám ơn các bạn.

Không cho nt thì bạn đặt pass phần nt lại, người ta k mở dc thì lấy gì mà nhắn :D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?k5d4wzgem5ntzbv[/DOWNLOAD]

motsinhvien

Không cho nt thì bạn đặt pass phần nt lại, người ta k mở dc thì lấy gì mà nhắn :D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?k5d4wzgem5ntzbv[/DOWNLOAD]

khóa vậy thì mất lịch sự quá, mình muốn từ chối lịch sự là bấm nhắn mà tin không đi được lúc đó mình có thể đổ lỗi là máy bị hư đó bạn; bạn có chương trình hay patch nào làm được việc này ko? thanks