• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

AlyCuong

Active Member
khóa vậy thì mất lịch sự quá, mình muốn từ chối lịch sự là bấm nhắn mà tin không đi được lúc đó mình có thể đổ lỗi là máy bị hư đó bạn; bạn có chương trình hay patch nào làm được việc này ko? thanks

Mình k có rồi bạn ơi, nhưng mà:"tình hình là có nhiều người mượn máy rồi nhắn tin đến số dịch vụ 8xxx" thì mấy người này cũng có lịch sự gì nhỉ? :D

hoang79

Phần mềm gián điệp theo dỏi tin nhắn và cuộc gọi đó bạn.Mình đang tìm gấp,mong mọi người giúp đở.

mafiavn

Ai giỏi về bên phần "quậy phá " phần mềm pm yahooo neuthaybuon_duavaianhmakhoc giúp em chút đc ko? em cảm ơn rất nhiều! việc này khó nói nên chẳng bik viét lên đây làm sao:p cẳm ơn nhe

mafiavn

Phần mềm gián điệp theo dỏi tin nhắn và cuộc gọi đó bạn.Mình đang tìm gấp,mong mọi người giúp đở.

có đó bạn! gián điệp tin nhắn! khi đối phương nhận đc tin nhắn nào thì tn đó sẻ đc chuyển đến máy bạn! nhưng pm đó phải cài lên máyddoopsi phường mới đc

mafiavn

Ai giỏi về bên phần "quậy phá " phần mềm pm yahooo neuthaybuon_duavaianhmakhoc giúp em chút đc ko? em cảm ơn rất nhiều! việc này khó nói nên chẳng bik viét lên đây làm sao cẳm ơn nhe
Ai giỏi về bên phần "quậy phá " phần mềm pm yahooo neuthaybuon_duavaianhmakhoc giúp em chút đc ko? em cảm ơn rất nhiều! việc này khó nói nên chẳng bik viét lên đây làm sao cẳm ơn nhe

mafiavn

cái đó ghi hơi chán anh có biết loại nào ghi giống như bên bb hay androi thì chỉ giùm em cám ơn
ghi âm cuộc gọi hả bạn???
nếu xài ghi âm cuộc gọi thì mình nghỉ là phần mềm youlu address book 2.22 gì đó quản lý dạnh pạ kiểu IP rất đẹp mà khi gọi dao diẹn ghi âm củng rất good

mafiavn

à nhân tiện ai có tài khoản msinhvien send inbox em mượn với! em ko tải gì nhiều đâu! vào đó post bài nhờ các anh bên ấy giúp cái game! ai có giúp em cái nhé! thank rất nhiều.

giangvungtau

cho mình hỏi về kết nối bluetooth của n81.mình mới mua tai nghe bluetooth về dùng n81 kết nối nó cứ bắt nhập pass với tai nge.mình chọn đại 1 số nào đó nó cũng ko cho kết nối,nhưg ko chọn cũng ko cho.mình test với e72 và 6700 thì kết nối bình thường với tai phone.có cách nào để bỏ chế độ đòi pass của n81 ko??MOD cho mình xin cách khắc phục với

MinhThang

Manager
cho mình hỏi về kết nối bluetooth của n81.mình mới mua tai nghe bluetooth về dùng n81 kết nối nó cứ bắt nhập pass với tai nge.mình chọn đại 1 số nào đó nó cũng ko cho kết nối,nhưg ko chọn cũng ko cho.mình test với e72 và 6700 thì kết nối bình thường với tai phone.có cách nào để bỏ chế độ đòi pass của n81 ko??MOD cho mình xin cách khắc phục với

Kiểm tra lại xem bạn có đặt pass cho BLT máy của bạn không? Muốn chắc ăn fomat máy lại là tốt nhất.

giangvungtau

Kiểm tra lại xem bạn có đặt pass cho BLT máy của bạn không? Muốn chắc ăn fomat máy lại là tốt nhất.

dạ.máy e mới update lên và chưa cài gì hết a ơi.e cũng ko biết cách đặt pass mà a.vậy cái này có phải do version ko a??

giangvungtau

cho mình hỏi có phần mềm nào giúp ứng dụng tự chạy khi khởi động lại mobile ko???

acchettui

cho mình hỏi có phần mềm nào cỏ thể ẩn đc icon của các ứng dụng có sẵn trong điện thoại được không (tin nhắn, cài đặt máy, ...) vì mình sài hide icon 1.0 thì nó chỉ ẩn những ứng dụng mình cài vào thôi

MinhThang

Manager
dạ.máy e mới update lên và chưa cài gì hết a ơi.e cũng ko biết cách đặt pass mà a.vậy cái này có phải do version ko a??

Bạn thử nhập 12345 xem có được không? Thông thường BLT nó chỉ dò tìm thiết bị và kết nối chứ làm gì lại hỏi pass nhỉ.

Trunghuy90

cho mình hỏi có phần mềm nào giúp ứng dụng tự chạy khi khởi động lại mobile ko???
Dùng jbask task man thêm ứng dụng auto boot cùng phone vào là ok.
hãy kiểm tra và tận dụng c.năng có của pm này!