• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

MinhThang

Manager
Các bác ơi. Em có con n82 mấy hôm nay nó dở chứng. Hình như nó bị hỏng cảm biến ánh sáng hay sao ý các bác ạ. Màn hình của nó tự nhiên tối đi. Kiểu như dùng điện thoại vào ban đêm ý.mà em đã cho đèn màn hình sáng hết cỡ. Có bác có phần mềm nào mà kích màn hình nó sáng lên thì sent cho em nhé. Thank các bác nhiều.
Sang box VH mà tìm nha bạn có cả rồi đấy.

thanhtonic

hỏi cách thêm symbol vào máy đt

ai biết chỉ dùm em với cái topic trước vừa lập chưa kịp đọc đã bị mod xóa rồi

Chú ý post bài dạng này vào chung với Topic "Yêu cầu-Thảo luận-Thắc mắc" bạn nhé!!!

---> Đã di chuyển!

Last edited by a moderator:

truong112

Help! Tình hình con N86 của em. Bộ nhớ chung báo lỗi không có dữ liệu và cắm vào máy tính nó bắt fomat. Trong máy em còn rất nhiều dữ liệu. Ai có cách nào fomat mà khôi phục lại được dữ liệu không ạ. Cảm ơn

linhmanhnd

Các bro cho em hỏi, máy em C5-00 đã hack phone, nhưng khi cài 1 số phần mềm như FSW - để ảnh nền full màn hình , hay Nova.Epoc.Systems.MediaSafe.v2.0.8.S60v3 thì sau khi cài xong.khi chạy ứng dụng máy toàn báo lỗi "KHÔNG THỂ THỰC THI VÌ LÝ DO BẢO MẬT "
hiện tại em đã thử format + hackphone lại 2 lần với 2 CFW khác nhau mà vẫn báo như thế @@ ( đã bật RomPatch đầy đủ , Apply patch rồi ) T_T mà k bik là lỗi j ? bro nào cho em cách giải quyết để sử dụng dc các ứng dụng với ....

c0cxu9x

Các bro cho em hỏi, máy em C5-00 đã hack phone, nhưng khi cài 1 số phần mềm như FSW - để ảnh nền full màn hình , hay Nova.Epoc.Systems.MediaSafe.v2.0.8.S60v3 thì sau khi cài xong.khi chạy ứng dụng máy toàn báo lỗi "KHÔNG THỂ THỰC THI VÌ LÝ DO BẢO MẬT "
hiện tại em đã thử format + hackphone lại 2 lần với 2 CFW khác nhau mà vẫn báo như thế @@ ( đã bật RomPatch đầy đủ , Apply patch rồi ) T_T mà k bik là lỗi j ? bro nào cho em cách giải quyết để sử dụng dc các ứng dụng với ....
bạn dùng phiên bản hack nhiêu thế mà có cả rompatch tớ hack bình thường mà

XUANKA

help về chế độ orange home screen trên s60v3

mình thấy trên mạng có người làm được cho con 6120c .mà mình tìm hoài không thấy chỉ cách làm mà chỉ thấy họ show hình thôi.không biết ở đây có ai biết làm không chỉ mình làm trên con 6120c với

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

tìm pm này trong dd hoặc google rồi cài nha bạn
SmartWorkspace Compact v2.0.0 S60v3_VI_SymPViet

ShintNo1

Mọi ng cho e hỏi e dùng 5630 install font router thì báo ứng dụng k tương thích, cứ install xong thì k thấy icon đâu là sao ạ :-<

AlyCuong

Active Member
Mọi ng cho e hỏi e dùng 5630 install font router thì báo ứng dụng k tương thích, cứ install xong thì k thấy icon đâu là sao ạ :-<

Phải install 2 cái, thêm cái FontRouterMan nữa là dc.

XUANKA

mình cần làm như hình này .chế độ orange home screen giống như s40 làm được ấy

123z

cần giúp về CapsOff ????

mình mới tham gia diễn đàn. máy mình là e63 đã hack rùi nhưng mình không biết mở CapsOff chổ nào hết giúp mình với ! tks nhìu.......

AlyCuong

Active Member
mình mới tham gia diễn đàn. máy mình là e63 đã hack rùi nhưng mình không biết mở CapsOff chổ nào hết giúp mình với ! tks nhìu.......

K có capoff bạn có thể cài RomPatcher cũng dc, sau đó apply Open4all. TÌm sẽ thấy thôi.

Anhquoi

Có bạn nào có ứng dụng gửi tin nhắn như sau: vd vô máy s40 thì nằm trong hộp tin dịch vụ
nhứ mấy tổng đài 8x77 ấy cho mình xin

prettyboy247

Làm ơn cho mình xin phần mềm kinoma play trên e72, thanks

e72 ko sử dụng đc hay sao ý bạn ak.mình chỉ thấy c bản dành cho window mobile thôi ak,e72 mới chỉ thử nghiệm thôi hay sao á nên chỉ có clip thôi