• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

khanhdbp

ôi zờj ơi. Up cho mình káj ảnh,a,e pda chơi sever nào vớj. Mỗj ng 1 kiểu. Sao mà mìh biết sever nào,mà chơi

Whinny

Sever anh em dang chơi nè. Vẫn sever cũ nè, anh em PV ở tr0ng này cả.
Anh em thống nhất từ 20h -22h tập trung tại lâm an nhé;;).
Ai có free time thì cứ online riêng vào mọi lúc>:)
index.php

Mình đang giải quyết mấy em này
index.php

:D
@quangninh.lâp 1nick choi di ban:p

khanhdbp

Hự,vậy là káj sever có 2 tg ng,cạnh nhau. T2,từ dướj lên. Bít rùj. Thế là phảj bỏ em tl bên sev 1 tg ngườj kia. Hjx. Mất mất 2 ngày,lên đc 20thì bỏ. Hjx. Đạo sĩ quạt. Tăng ntn đây pà kon ?

Hackimtinh

Các anh cho em hỏi sao con lv15 của em sức tấn công lại yếu hơn con lv12 nhỉ.hôm wa còn mạnh lắm sao hôm nay lại thế có anh nào biết nó bị bệnh j ko chỉ cách chửa với?

khanhdbp

Hơ,nój chung chung thế,sao mà pít đc hả bạn? Có thể là bạn thay đồ chăng? Hay chưa vận skill

Whinny

Ui. Đạo sỉ quạt hả mình củng đang kết em này. Mún cày lại qúa. Hix. Con ngamy đao này hơi cùi. Lv22 mà để1 thằng đạo sỉ lv21 đánh cho chạy mất dép:p.@hackimtinh: Bạn đi sửa đồ đi nhé, chắc đồ hư hết rùi đấy.

khanhdbp

Her. Bít ngay whjn thèm. Nên ta mớj cày. Her. Tự nhjên vứt e thiếu lâm 20đi. Qua bên này. Tiếk lắm chứ . Hjx

damvan1q

whinny bjt thj bao toj de cong diem vao dau ban noi nhu the toi chua hjeu lam chi to luon la cong vao dau trong phan cong djem nha nho jup toj nha cay dk 1lv bay jo mat #time + tien mang hjk tro nay ton kinh nha choi buoj toj mat 3 Mb hu hu sap het Mb oy .ah ma ban da vao chjen bos 21 ro4 ah toj ru them ng roi dj chu 1 mjnh die la chak hj hj vay nha jup mjnh dj

Whinny

Ái chà. Có nên cày lại em mộ dung quạt không nhỉ :-? Hay là cả PV chúng ta cày chung luôn một phái cho máu. Chung trường phái mới thêm bạn được. 0k....;;) @Damvan: ví dụ bạn mún cộng vào dòng thứ 2 cho lên 2 điểm trong khi đó dòng 1 của bạn chỉ có 2 điểm thì nó báo lỗi... 3...Lúc đó bạn cộng cho dòng 1 lên 3 điểm và giờ bạn có thễ cộng cho dòng 2 lên 2điểm rùi đó. Các dòng dưới cũng tương tự thui bạn. Hi. Chúc bạn vui !

khanhdbp

Đứng núj này,coi núj # ak nha. Mỗj ng 1 pháj. Khi pk. Mớj thú chứ .mớj có jt lv. Sao mà đã tính. Khủng hay ko đc. Tốj onl nha whjn.tôi sang bên này rồj. MrK

Whinny

Whinny quyết định cày lại em mộ dung.:D
index.php

Vì thấy mình giống đạo sỉ hun >:)
mộdung quạt cộng vào SM=NT, + thêm vào TL nữa là 0k\-/\-/

khanhdbp

Ờ,cứ thế này,bgjờ mớj khớ lên đc. Biết thế,cày vs tôi,ở bên kia. Có phảj đông a,e vn hơn ko. Bên này, jt vn quá. Bên kia. Mớj chính là sever vn. Ko tjn.mọj ng vô mà coi.

kykiske79

Nói chung vào sever có hình chữ X kìa, đầy VN. Whinny cho mình hỏi Mộ dung cộng vào SM, thế SL có quan trọng kô? Có cần cộng nhiều vào SL kô?

donghothapcanh

Thay moi nguoi cay lai nen cung cay lai luon. Dao si qoat ten nv la Army, ai gap thi pm, chung sever voi whiny, phong 6.
Ma whinny oi, sao luc minh cay lai khi nhan mot so nhiem vu va giet qoai no bao loi "java.lang.StringIndexOutofBoundsExceptionCmd: 46. Va mot hop thoai co chu tau nua.
Online bang Dien thoai.

Chỉnh sửa cuối:

damvan1q

kieu nay ko cay lai ko dk oy ?pda ta choj sever cu whinny nha toi nay muon muon ol de anh e add nhau

Whinny

@khanh.bên này cũng nhiều mà chỉ tội mổi ng một nv nên k gặp nhau thui. @Donghothapcanh: cái đó nó báo thướng xuyên đó bạn. Do lag đó. Mấy hum nay lag kinh. @Kyki: chỉ cần cộng vào 3 cái đó là ok. Mấy cái kia không quan trọng lắm. Thấy MộDung cũng có nhưọc điễm là đánh hay bị miss. :-?

damvan1q

ah whinny ne nv cua cau danh wai 20 thap nhat nhjeu mau vay va cao nhat nua nv cu cua mjnh cui wa de cho thang em cay may hom cong linh tinh ag di kill bon cung lv chj dk 900mau ko ah trong khi no kill mjnh nhung hon 1k ?

Whinny

@damvan.á..cái đó hả... Mình toàn gặp bọn lv23-25 thui, nó bem mình 1phát mất cả 2k máu ấy chứ... Còn mình bem thằng cùng lv thì cũng được cớ 950-1k thui, mình lv22. Nhưng con đó mình bỏ rùi. Giờ chỉ cày em Mộ dung ;;)

pk911

Pi giờ anh em chơi sever nào thế? Lúc em dk thì có 1 danh sách sever có 8 dòng,em tìm dòng thứ 2 từ trên xún,chọn p 2 mà chả thấy pác vn nào cả