• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

kykiske79

Máy nào kô hỗ trợ tiếng Trung thì hơi mệt đếy. Mình có N95 nhưng chỉ dám chơi trên 6300 (mặc dù 63 pin kém chơi tí đã phải sạc rồi), cái N95 toàn ô vuông chả biết đường nào mà lần. Hay ông z0122 cài font Trung Quốc phồn thể bên ứng dụng vào thử xem chứ toàn ô vuông thế hoa mắt @.@

damvan1q

ok sever hinh thang nguoi nha ! Sory Ty21 nhé hôm qua mệt quá thiếp đi mất, 1 skill học dc nhiều lần đó, dạo này bận quá càY kém hẳn, ko thừa đâu, bạn cứ học hết đi nhé > ko co gi dau luc do to cung met lam roi di ngu luon ma ah jo to vao ne ban roi ko giup to kill bon boss do duoc ko?

damvan1q

ah ma whinny cho anh em ban dep nhat di downloand ve cai choi chu tau ta lan lon nay :-/ ma lan????

Whinny

ax. Toàn không dấu, đọc hoa cả mắt. Mình vẩn chơi sever đó mà, có TQK, vina.No0ne. inthe. bodoi. TNS... Chắc bro nhất PV là TQK lv31:D. Anhem thống nhất sever nào. Mình cũng đang khoái cày lại đây.:p. Bản fix mới nhất ở trang 47. fix nút đăng kí 0k. và fix phái tương dương thành thiên nhẫn(nghe dân game võlâm ol pc tư vấn thế:D). fix và dịch thêm mấy từ cho sát nghĩa hơn...Y!M: noone_nothing_8x
có gì anh em cứ pm nhé. whinny online 24/24:p

Chỉnh sửa cuối:

donghothapcanh

Thong nhat cay o sever ma Whinny dua ra di, fong 6. Minh cay duoc lv22 rui, cay lai met lam. Hihi...
Posted via Mobile Device

damvan1q

minh vao tu nay jo cha co aj vay in.the sao cat dut wan he voi to ah ca TQK nua cha kon ai hu hu ? thong nhat sever cu p6 _da ok

damvan1q

nhu hom nay muon pm nhung ko hjeu sao trog danh sach ban be cha kon ai nua truoc add may ng jo cha con aj ?

damvan1q

ai giup minh voi skill sang het ma ko hoc duoc dien point van con ma????
[/IMG]

Whinny

Đó là thiếu điểm đó bạn, dòng đầu tiên là 4 điểm dòng 2 là 3 điểm cứ thế sẽ cộng được hết. Nó báo thiếu bao nhiêu thì bạn cộng vào đó. Hix. Hình như khanh chơi một mình một sever mún tách riêng anh em pda đây:-? @Al.anh em hẹn nhau thì hẹn ở lâm an chứ. Tương dương thì chỉ có đạo sĩ mới ở đó thui, võ sĩ sao tới được:D

quangninhcp

whinny có acc cùi nào bỏ ko ?cho tớ 1 cái nào ,thỉnh thoang rảnh rỗi vào nghịch tí cùng anh em,thấy mọi ng vui quá -:)