• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

huuthuong

Chán quá ai cũng cày lại à! Mấy hôm nay bận quá ko on đc, mình cũng cày lại thôi?

quangninhcp

đề nghị bác whinny post lại thật chính xác 1 lần cuối seven nào mình đang chơi để anh em vào -:( tối nay vào game chọn seven mà bác việt hóa đầu đề là ( seven mình đang chơi) rồi vào phòng 6 pm mãi chảng có ma nào

Whinny

Đã post chính sác sever ở trang 53, trong đó có TQK, vina, inthe, winny, MrTk, senta.. :D

kykiske79

Thông báo cho những ae dùng Mobi là khi đăng kí, ấn sang phải 2 lần chọn WAP (dòng thứ 2) thì mới đăng kí và chơi đc nhé. Mình ngĩ chủ topic nêm thêm mục "Chú ý" lên bài đầu cho những thành viên dùng Mobi mới chơi còn đăng kí đc.

anhluandeptrai

sáng nay vô game ko dc nè mấy bồ.tối wá hẹn vậy rồi mà chả ma nào chịu lên kả.hic.bao jiò mơí khá dược

Whinny

@sao lại không có ai. Khanh post hình lên cho xôm tụ nào:))
@Khác trường phái là không thêm bạn được nè:D

Hackimtinh

Game này ko biết màng hình cảm ứng chơi được ko ta!có anh nào chơi trên màng hình cảm ứng ko z?trả lời giúp em cái

khanhdbp

Whjn điểm danh. còn thiếu tôi nhá !
Ko biết sever ntn, mà tối qua, vẫn bt, sáng nay tôi vào, tự nhiên vào kái Bang j` j` đó of China, hài thật. Xong mất 1 đống nv. Hĩ, gét quá, giờ cầy chay, biết đến bao giờ.
pS: Có mấy bức ảnh tối qua đi Thành Cổ, hôm nay ko mang cáp, mai up lên cho a,e nha !

khanhdbp

@hackimtinh: Sata, tối qua, gọi rủ đi thanhg cổ LV 15, mà chả thấy đâu, a,e hẹn nhau tối đi, thì mất hút !

khanhdbp

Nój như bạn,thì bạn chơi 1 mình, 1 sever là đúng rồj. Bọn mình chơi káj này,là vì cộng đồng. Đc trao đổj,hỗ trợ nhau khj chơi. Đó là niềm vuj. Còn như bạn,khủng,aj biết ? Aj chơi cùng ? Chơi như vậy. Thì tốt nhất,là bạn nên chơi game off. Bọn mình ko phảj thiếu acc lv30.nhưng cốt yếu. Tất kả đều vì nhau,nên chơi lạj.

huuthuong

Bạn tin mình cày 7 hôm là đến lv30 ko? Nhưng dù sao chơi 1 mình cũng chán thật đó

Whinny

Tổ đội mới toanh\-/\-/\-/
index.php
index.php
index.php
index.php

khanhdbp

Hố hố, ko thấy ôn Data đâu nhỉ ? Rủ nhau, tối đi ăn Thành Cổ đi, ông Whin chán quá, rủ tôi đi lúc 3h chiều, đt thì sắp hết pin, nên ko đi đc, mà đi kái này, tôi ko nhận NV, vẫn đi đc nhờ, hay nhờ, lần sau, a,e PDA đi, cùng nhau đi, cho vui nha, mà kái này, mở cửa 24/24 sao ý nhểy :-?! Có kái hoạt động này, hay, a,e đi, cố gắng rút kinh nghệm dần dần, óanh em boss trc',. ko nó đẻ :))
Mà ông Whjn đâu, chuyên nghiệp hóa kái boss này tôi nhờ kái , viết mấy bài trước, dài ngoằng, thế mà ko thàm nghe .Ông làm hộ tôi phát :
1.Liên tục update bản Vh mới nhất vào #1.
2.Up mấy đường lick, hướng dẫn, của sever mình đang chơi,cách đk tài khoản ( để mem mới còn biết ) ko cứ cày đi, cày lại, ai chả ngại !
3.Có danh sách các tv đang chơi cùng sever, thường xuyên onl, và Yahoo của họ, để mọi ng` tiện liên lạc !.

Ông mà làm xong mấy kái này, thì a,e mình ăndduuwts dân góc mobile ( mặc dù sever này, tôi nói thật, dân VN chiếm chưa đến 5%, còn bên sv kia, phải chiếm tầm 40% )

Đây là chùm ảnh , a,e PDA đi Thành Cổ :

Whinny

ái chà chà, hoành tráng đây. Vấn đề quy mô thế thì Khanh tổng hợp 1phát cho anh em nhé whinny online bằng mobile toàn tập nên hơi khó nè. Khanh ra pc làm phát, có gì whinny bổ xung nè;;)