• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

kykiske79

pk911 giống tôi, cũng chạy ra chỗ thằng bán đồ đó, nhưng mà mua 10 cái áo ở ô đầu tiên thì lấy đâu ra tiền :| mà bác huuthuong có biết chính xác kô đó, tiền thì ít mà mua xog kô phải thì đau lắm đấy. Bác Whinny cũng chơi Mộ Dung quạt thì giúp ae tí đi, nhìn hình kia xem nv yêu cầu gì vậy?

pk911

Anh quay xuống phía trái dưới thằng đó có con nhỏ đứng đó,mua 10 cái gỗ í

bennychen

Mình vừa solo thành cổ lv19, 20, 21 mà sao kill con trùm đến 4 lần rồi mà nó vẫn hồi sinh đc nhỉ?? Làm cách nào mới giết đc con trùm đây :(

buithihuan

Whiny up cái link vh ngon nhất lên trang 1 đi. Pic gần 60trang rùi. Chả bít bản ngon nhẩt ở trang nào nữa. Up cả font tiếng việt + trung cho s60v2 nữa thì ngon. Thanks nhìu

Whinny

Oh. Bên này chủ top là bác khanh cơ. Bên topic của mình thì mình up tuốt lên đầu rùi. Còn fonts việt trung cho v2 thì bạn sang topic của anh Daoquangsu nhé. Bộ nào cũng da ngôn ngữ lun;;)
@Bạn phải bem thằng trùm b0ss trước rùi bọn kia hết hồi sinh được nè. Mấy em trùm b0ss thì mai mình poss hình nhé;;)
Thui mình ngủ đây. Mai update hình nè :D

buithihuan

Chả hỉu làm sao bản vh mình down về toàn bị lỗi khi đánh skill xong 1 con quái thì lại báo là java.lang...

Whinny

@pk: thiên nhẫn thương bạn cộng vào SM và TL.
@Buithihuan: do lag đó bạn. Ai cũng bị hết áh:D

khanhdbp

Ai ko biết tăng, nhấn vô Menu (góc phảj ) . Tìm chữ " gjúp đỡ ” .ấn vô. Đọc hết nha !
Chiều mình onl bằng pc. Mớj tổng hợp đc. Thông kảm nha. Post luôn kả kinh nghiệm. Mà a,e tích lũy đc nữa. Cho tất lên trang 1. Cho a,e mem mớj kịp bắt kịp

Whinny

Update screenshot;;)
cách đánh boss;;);;)
Lv còn thấp thì phải dụ từng con ra rùi bem:p
Dụ em trùm boss này đầu tiên, bem xong em này thì bọn kia hết hồi sinh được:))
index.php

Còn đám lớn này thì phải bem 2 thằng màu xanh cùng die một lúc:ar!
index.php
index.php

Hình ảnh của anhem PV hum qua\-/\-/\-/
index.php

index.php
index.php
index.php
index.php

Anh em chụp ảnh xong đi ngủ hít, còn Whinny cứi vợ nè\-/\-/
Một em rất là xinh nhé

index.php

Hun cái

index.php

Chào mẹ vợ

index.php

Hun cái nữa

index.php

Xong rùi, giờ đi đâu nhỉ>:)
index.php

Anh em chơi vui nha :))

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Ôi trời. Whin tốj qua, lừa a,e đi ngủ hết. Xong làm j thế kia ? Thoả nào,hôm nay mớj 17 :)) . Có j,thì hướng dẫn of mình. Chiều mình up vậy. Hướng dẫn xog,fảj đưa lick dẫn,lên trang 1 whjn ak.

buithihuan

Mình tương dương lv 11 mà sao mới chỉ có 2 skill vậy nhỉ. Lv bao nhiu mới học típ đc vậy các bạn

binhtl93

Tự nhiên remove bản TQ,cài bản việt hóa của Whin vào,giờ ko nhớ rõ nick đã đăng kí.Mà log thử acc của Whin đăng kí cho thì ko được.Đăng kí mới cũng không xong.Sài 3G của mobi mà ko hiểu thế nào.Nhờ Whin test dùm cái nick cũ lại xem thế nào với nhé:
Binvn
1234
Mình lận đận với trò này quá ~X(

khanhdbp

Td đao cộng sm tăng công +TL tang thủ và máu. Td lv11 nè. Mà 6k máu rùi nhé:D, nhưng sao có 2skill bọ. Chẳng bít khi nào mới học đc típ. Hjxhjx

Có cả Tương Dương đao ak ? Lại nhỉ ! Kái đó thì khó nha !

buithihuan

Ah. Khi nào có bản vh đc option của item thì cho mình xin nhé. Item toàn chữ tàu chả bít cái nào ngon mà dùng. Chán wá