• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

damvan1q

game hay tiec la may minh cui bap wa choi dk 2 tieng la het pin oy dj lam ko nap dk de toi ve cay vay ! ae thong nhat lai gio choi di ben pda chung ta hop nhau cai va add nhau co gi pm . may minh ko hjeu sao add hom truoc hom sau vao mat tieu ah ? Kon ban fix loi the nao co tot ko de toi ve cai lai

damvan1q

may cac ban the nao mjnh ko bjt nhung cua minh la sever thu 3 tu duoi len ? ten nv trong game la TY21 co j pm nha minh choi thay toan tjeng tau kho choj wa chang bit choj the nao cho nhanh

khanhdbp

Ngày trước, bảo chơi sever có hình thằng ng` rồi mà, nói chung, đây là sever của dân Việt ta. Ko chơi 1 time, là mấy ông đã dổi sever rồi, thôi, đằng nào Whinny cũng cày lại, qua hêt bên Sever này đi, anh em cùng cày. Thống nhất thế, cho cả anh em bên gocmobile nữa, trung bình 10 ng` bên này, thì 6 ng` là dân vêt. Chơi bên này nha Whinny, ông dán lại kái ảnh lên trang đầu đi, để anh em về sau, còn biết mà vô, cày cùng sever

Anh em Việt Nam, chơi sever này:
Sever có hình thằng người, rất dễ dàng nhận biết !

Phòng online là phòng cuối cùng ( Sô 6 )

Whjnny up mấy kái này, lên trang đầu cho anh em đi nha. Chúng ta bây giờ, cần có tổ chứ, và điều hành 1 cách hợp lý, để sơn ra mắt bang hội PDa :D
Ngày trc' tôi tụ tập đc anh, em Việt, đc 10 ông hay onl, đi bem nhau, vui phết !

khanhdbp

Whjnny là chủ topic, dán cái chữ Sever Việt Nam ( Trang 49 ) để anh,em tiện theo dõi đi !

damvan1q

uh de toi ve noi tiep may to het pjn oy ? de toj ve xem laj the nao ?lang nhang wa whinny thong nhat de sever nao de ae con choi chu ko the nay met lam ?

kykiske79

Sao mình nhập môn nó lại bảo bạn phải học võ công làng Quingfeng là sao hả các bạn? Mình biết Làng Quingfeng rồi nhưng mà học võ công ở đâu hay từ ai mới đc?

z01222282682

Sao mình nhập môn nó lại bảo bạn phải học võ công làng Quingfeng là sao hả các bạn? Mình biết Làng Quingfeng rồi nhưng mà học võ công ở đâu hay từ ai mới đc?

giống mình ghê,mà hình như nhập môn phái xong thì bạn vào +kill mà tăng chiêu,mình đang chơi lv13 + được 3kill rồi :D:D

huuthuong

Sory Ty21 nhé hôm qua mệt quá thiếp đi mất, 1 skill học dc nhiều lần đó, dạo này bận quá càY kém hẳn, ko thừa đâu, bạn cứ học hết đi nhé

Whinny

ax.Test font x0ng phát làm ch0 cái ucweb check mãi không được.:D
@All.Anh em thống nhất một sever ngay từ đầu rùi mà. là cái sever hình người đó. nhưng do mấy hum trước(hình như là gộp sever) và pi h nó thành cái sever thứ hai từ dưới lên. vậy thui có gì lằng nhằng nào:p

khanhdbp

Làm j? Whjn xem kìa,tui vẫn có sever hình người. Vẫn cày mà. Hơ. Hay nhờ. Thế bgjờ,cày sever nào? Khi mà máy tui,vẫn chơi sever cũ

z01222282682

hok biết có ai ở sever này hok máy mình không hổ trợ tiềng trung nên chỉ là ô vuông [][][][][]([]*[]) mình đang ở sever viết vậy nè :D:D

khanhdbp

Ô,thế là chơi sever hình thằng ngườj nha. Lằng nhằng quá. Lẻ lẹ lên,a,e còn cầy quốc.