• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

kykiske79

Ai dùng Mobi thì kô đăng kí đc đâu. Cứ thử lắp sim vina hay viettel vào mà xem đăng kí vèo vèo. Nhưg nếu bạn chỉ lắp vina hay viettel vào để đăng kí rồi dùng Mobi để chơi thì cũng kô đc đâu. Mobi kô hiểu sao lại vậy nữa.

Whinny

ui. Sao đã nói bao nhiu lần rùi mà các bạn vẫn post bài không dấu thế nhỉ ~X(
Ax.. Hum qua ngủ sớm qúa :p

anhluandeptrai

các bạn này.mình nghĩ hay ta thông nhất 8h mỗi tối tất cả vô game nhé.xem lực lượng pda mình trong game đc bao nhiêu rùi.tiện để giúp đỡ nhau.đề ngị whiny ko đánh tùm lùm nữa.tập chung 1 nhân vật thôi.mấy bạn lver cao chịu giúp đỡ mấy bạn thấp với nhé.chúc ae buổi sáng tốt lành.

Whinny

0k0k. Whinny giờ đánh em Ngamy lv21 thui nè. Fix x0ng game rùi thì online cả ngàz lun:p.
Ax. Đi làm nv ghét nhất bọn china pk mình, mỗi lần die mất vài k exp ~X(

damvan1q

Whinny nay tha cho minh toi viet ko dau nha vi may minh ko co tieng viet hi hang sach tay tu tay ve ma . AH ma ban fix loi co j moi ko ? Ma sao nhan vat cua minh ko kon pan nao trong ban be vay ? ae toi nay 9h hop nha toi add lai cha kon ai ca hu hu . hom wa con gap inthe vay ma gio kung mat tieu luon trong danh sach ban be ?

damvan1q

ah ma anh em co ai bit cach trade ko ? va ep do nua ? mjnh thu nhjeu lan roj ma ko bjt kan j de ep hu hu ? TQK cho hoi ty skill cua toi sang het roi diem point con nhjeu ma sao toi ko hoc dk vay no toan bao kai gi day ko bjt nua ? hom nay 9h vao jup toi danh boss 21 voi hom wa minh toj ko choi dk ma hom wa ngu wen ah dang danh lai thoi toi goi maj ?

kinken

Hic, ai hướng dẫn cách hảo hữu và xem(chat) với hh luôn đi, mình chơi mà hh wài ko đc.
@whimy: bản fix là fix những gì, nói cho anh e bít và tiện cài đặt nhé.

khanhdbp

Chào kả nhà, Whinny, còn nhớ ai đây ko ? :D
Sau 1 time mất Đt, giờ KhánhDBp đã trở lại nè :D
ko bít sao, lâu ko chơi, bị mất acc: Tướng òi Whinny ak ! Tiếc quá, bây giờ còn, thì có phải khủng ko .
Đây là acc mới, mà mình vừa cày lại đêm qua. Giờ mới có 13 thui . Có j`, thì Whinny Hảo hữu đi nha !
Mình chơi Thiếu Lâm, đây là cách tăng of mình, thấy cũng đc, so với acc Tương Dương Thương hồi trc' !

Name:Rezo

Đây là Sever mình chơi hồi trc' ,à cả Bây Giờ

Mình chuyên gia onl phòng 6

Còn mình ko hiểu , đây là kái bản lỗi j`, mà nó hiện ra nhiều quá chừng, gét quá !

Các bạn Pda, giờ tầm nhiu cấp rùi Whinny ? Mình dạo này cày lại, nên phải cố chăm chăm, cày cuốc cho cẩn thận , còn đi úynh nhau cùng anh, em nữa. Her !

khanhdbp

Quên, mình đagn cày lại, nên mình sẽ onl tầm 18h đồng hồ trong ngày, có j`, Whinny, pm mình nha !

Whinny

Ui khanh ah. Cày nhầm sever rùi hay sao ý. Anh em cả nhà vẩn đang online ở sever thứ 2 từ dưới trở lên mà. Còn cái lỗi mà bạn up thì nó là do lag mạng đó. Sever nhìu người chơi rùi nên nó lag lắm. Chèn ảnh thì bạn up ảnh lên host upanhnhanh.Tk rùi lấy url ảnh thêm cho nó cái bbcode
là 0k thui. Mình cũng dang tính cày lại vì thấy mộ dung quạt mạnh nhất;;)
Ps: hảo hữu là gì thế nhỉ.Mình làm gì có từ này:-?

khanhdbp

Hơ, chết tôi, cày nhầm ak' ? Tôi tưởng vẫn đang cày kái sever có hình tg` ng` đó mà, vì nó dễ nhận biết nhất. Sever thứ 2, từ dưới lên, là kái sever này đó hả ? Hix, thế là lại vứt em này đi, cày tới tận 14 ùi, tiếc nhỉ, mất mất 1 đêm trắng , hự

Trả lời nhanh dùm tớ với, tớ còn cày lại cho lên mau mau nào, nhớ anh em quá ak !

khanhdbp

Thấy bên sever mình đang chơi, đông dân VN quá, nghĩ, chơi bên này cũng đc Whin ak , mà hình như, cả kái Gocmobile , ng` ta chơi bên này đó, chơi bên nàu đi Whin, nhìn kái Sever ,dễ nhận biết hơn :D

damvan1q

ban khanh kia o ben tau ah whinny ? nc thay la nhu vay thj phai ah whinny co bjt TQK o dau ko $ thay og day chju kho cay lam ah ma Dk nhau trong game bj tru exp ah minh toan bj bon tau no kill hoai ah

khanhdbp

Trời ơi, nói tiếng việt sõi vậy, mà kêu tui tàu ak ? Tui ở TP.Điện Biên Phủ.
Whin đây, trả lời nhanh, tui còn vô cày tiếp nào, qua bên này đê :))

damvan1q

hjk ong khanh cay nhanh vai co 1 dem ma len den lv 14 tjem nang cua pda day chac sau nua thang nua vn ta co lv 60 roj kon j ?

khanhdbp

Ak Quên, hay online, thì add luôn Y!M:mr_nk_freestyle
Anh em mình nói chuyện cho tiện !

khanhdbp

hjk ong khanh cay nhanh vai co 1 dem ma len den lv 14 tjem nang cua pda day chac sau nua thang nua vn ta co lv 60 roj kon j ?

OH, đừng nói nt, ng` ta ngại, ngày trước, tui dẫn đầu lv ở pda mà, nhưng vắng bóng 1 time, là do điều kiện, Thôii, anh em trả lời giùm mình đi, đang cày sever nào, để mình còn cày nữa, cho kịp với anh,em, còn đi úynh nhau nữa chứ !