• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Duongphamvan94

Cho tôi hỏi nvụ lv 10 đc cái vũ khí với cái áo của cái thằng tr0ng động mà sao tôi nhận x0ng là về thành sau đó bị del nvụ

Whinny

Mình đã up cái bản đồ lên rùi mà.
@Hum nay mình hết pin + mất điện nên không cày đc:D

Whinny

link vietup vẩn down ngon nè:|
Cái bản đồ nó nằm ở trang nào ý nhỉ:-? Mình quên rùi nè, chắc từ trang 30-40 gì đấy :D

Hackimtinh

Các anh xem júp em với hsáng vẩn đăng nhập vô được nhưng giờ khi đăng nhập nó báo chọn sever lại nhưng cái sever có tên dài nhất em đang chơi ko thấy nửa z làm sao đây

Whinny

đúng rồi. Tầm 9h hum nay không thấy sever anh em đang chơi đâu.
Tưởng bản của mình bị lỗi liền install bản gốc nhưng không phải. vẫn thế.
Vào trang chủ thì không thấy thông báo gì ~X(

donghothapcanh

Cac ban chon sever thu 6 co chu cuoi la hai ki tu giong nhau la dung sever ma whiny da huong dan.
Posted via Mobile Device

anhluandeptrai

ai vô chơi pm mình.tên nv là inthe.àh nếu tý,vina ,amen có vô game nhớ pm nhé.serve thứ 2 từ dưới lên nhé!là serve hình người kũ.0*0.

Whinny

ax.. Thế mà không biết sớm làm từ sáng h cày lại mệt qúa hix.
Vina àh. Whinny vừa pm đấy tên nv là no0ne vì thấy con này cộng hơi sai nhưng còn mạnh hơn con thiên nhẫn thương kia :p

Whinny

ax. Link vẫn ngon nhé bạn. Trang 36 đó.:-?
Hazz.. Anh em thống nhất chơi một sever và 1phòng rùi mà, bạn đọc lại đi nhé:|

z01222282682

Cái bản đồ nó nằm ở trang nào ý nhỉ:-? Mình quên rùi nè, chắc từ trang 30-40 gì đấy :D

mình tìm rồi không thấy đâu cả,máy mình không có hỗ trợ fonts tiếng trung nên toàn là ô vuông,hok biết sever nào và phòng mấy mà chơi chung nữa,

donghothapcanh

Anh em pda minh choi mot phong giup nhau lam nv cho nhanh. Di danh boss cung nhan. Minh gap duoc whinny, inthe va TQK rui, vui qua!
Posted via Mobile Device