• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

ngoctrien

Member
Hình như các cao thủ võ lâm chưa lấy được lòg mỹ nhân rùi.em thảo pv nhà mình khó đổ thật cưa hoàj mà ko đổ.thảo em hay em mở đại hội võ lâm để tranh chức phò mã em nhé.

AlyCuong

Active Member
Hình như các cao thủ võ lâm chưa lấy được lòg mỹ nhân rùi.em thảo pv nhà mình khó đổ thật cưa hoàj mà ko đổ.thảo em hay em mở đại hội võ lâm để tranh chức phò mã em nhé.

Cưa k đổ là vì pé Thảo có xuất hiện đâu, chắc sợ ae PDAViet nên ẩn danh luôn rầu.

llTuyetTinhCocll

Lại thêm 1 địch thủ nữa kìa.

Ông này tu lâu công lực thâm hậu a e cẩn thận nhoa... =))
Haizzz....Mấy anh toàn 24-40 năm thì loại ngay vòng đầu thì hỏi sao em ko đậu....ha Thảo ha....

Cần thiết thì đao kiếm vô tình luôn =))
Em ốm yếu.....thổi là bay thôi mà....hix.... Lỡ chém em bị trọng thương Thảo động lòng ngày nào cũng đến thăm thấy xỉu thì lại hô hấp nhân tạo....lúc đó lại ước giống em thì cũng khó....
Trời đất....pé Thảo là lá ngọc cành vàng thì cưa sao mà đổ....phải bắn thôi....
Cưa k đổ là vì pé Thảo có xuất hiện đâu, chắc sợ ae PDAViet nên ẩn danh luôn rầu.
Có lẽ ko muốn mất lòng Cốc nên tạm thời lánh mặt heng.....có gì các anh chị cứ pm cho em....em sẽ hồi đáp...

Ps: yêu cầu Thiên Bồng Nguyên Soái "Ghim Len" và các quan đại thần bảo vệ pé Thảo cẩn thận nhé....vì theo ghi nhận của 25 vạn quân triều đình thì hiện nay băng đảng tiên nữ ở Vương Quốc Bình Dương đang mất tích....thoắt ẩn thoắt hiện....ko kiểm soát được như trước nữa....ko biết là do nước nhà rối ren hay bị khủng bố bắt mất rồi....hix....Nhớ...

JuRay-Duan

Trời đất....pé Thảo là lá ngọc cành vàng thì cưa sao mà đổ....phải bắn thôi....

Bắn àk ...?? Bằng gì thế =))

Haizzz....Mấy anh toàn 24-40 năm thì loại ngay vòng đầu thì hỏi sao em ko đậu....ha Thảo ha....

Mấy bậc tiền bối thì kô nói..Nhưng cũng khá nhiều cao thủ vượt qua đc vòng này rồi đó nha :))

mấy anh chém vừa vừa thui ,chém quá bé sợ:p:p:p:p:p:p

Thế pé Thủy có sợ kô :))

Cleonardo

Pé Thảo ui , hum wa gặp em anh rất vui , 2 mắt em như 2 mắt bồ câu , em có sống mũi dọc dừa , đôi môi trái ấu , nói chung là anh rất là thix em....giọng nói của em thánh thót như chim heo gọi bầy , a rất là thix em.....anh còn tặng bông hoa móng tay cho em nữa...
p/s : tự nhiên thấy mình bịnh quá , đi ún thuốc đây =))

Khoaaa

Pé Thảo ui , hum wa gặp em anh rất vui , 2 mắt em như 2 mắt bồ câu , em có sống mũi dọc dừa , đôi môi trái ấu , nói chung là anh rất là thix em....giọng nói của em thánh thót như chim heo gọi bầy , a rất là thix em.....anh còn tặng bông hoa móng tay cho em nữa...
p/s : tự nhiên thấy mình bịnh quá , đi ún thuốc đây =))

uống 1 lần gấp đôi lun đi, cho mau khỏi nghen :D :D :D

MaKimLien

Member
Hààii....Số điện thoại bé nè:01222300301.

Cleonardo

Sao ko thấy pé Thảo xuất hình vậy?Mau hiện hình đi e ,fan hâm mộ wá trời kìa.

DreamLand

Đại diện Thao_kute đây ạ ;;)
Quý vị cứ để lại Mess, mình sẽ gửi ngay tới Thảo ;;)

MaKimLien

Member
Herher....pa này lừa tình quá đi....yêu cầu dời wa chỗ khác....Ghim Len đâu....bảo vệ hiện trường....
Bé Thảo đi spa rùi.Ko tém với mấy anh đc ;;) :))
Cóc chủ qua top Chém gió kìa.Dạo này đao pháp mới lên tay thèm chém quá trùi :ar!