• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

llTuyetTinhCocll

Úi...đang tu mấy tháng nay giờ trở lại pda lại thấy phi zụ này sao mà thành chánh quả chài....làm sao đây???....phải làm sao đây????....biết làm sao đây????.....coi được được vớt anh cái em ơi.....hụi chót đi kưng ơi....

Name:..... muốn kêu gì kêu....
Tính tình: vui dã man.....đến nỗi nhiều ng khen khìn 4 mùa....
Số điện tín: chữ ký.....

AlyCuong

Active Member
Úi...đang tu mấy tháng nay giờ trở lại pda lại thấy phi zụ này sao mà thành chánh quả chài....làm sao đây???....phải làm sao đây????....biết làm sao đây????.....coi được được vớt anh cái em ơi.....hụi chót đi kưng ơi....

Hô hô:)), nick của bác toàn TuyetTinhCoc, VapNgaTinhTruong thì sao mà được, pé Thảo mà thấy là sợ phát khiếp:)):)).

llTuyetTinhCocll

Hô hô:)), nick của bác toàn TuyetTinhCoc, VapNgaTinhTruong thì sao mà được, pé Thảo mà thấy là sợ phát khiếp:)):)).

Bik đâu đươc..công tình ăn chay....làm ziệc thiện mấy tháng nay...trời thương cho lọt zô mắt xanh của ẻm sao....herher....trung thu hằng nga đi chơi với chú cuội rồi....hem còn ai nên mới lén xuống pda này ế....quá là hên....

Cleonardo

Vậy bữa giờ có nc yahoo với em nó chưa cốc chủ , sao , thấy sao nc dễ xương hok?

llTuyetTinhCocll

Vậy bữa giờ có nc yahoo với em nó chưa cốc chủ , sao , thấy sao nc dễ xương hok?

Có thấy gì gì đâu....cà bung cà băng bữa giờ.....haizzzz.....nick thì lúc nào cũng xanh chắc là treo đi chơi zoỳ.....hiz....vất vả quá đi....

Tình yêu của con bị ngăn cách bởi 8 ngọn núi....9 con sông....mấy chục con suối và cả ngàn ngọn đồi rồi..........thầy ơi !!!!!!!!!!!!.....

Cleonardo

Thảo ơi , a đang kẹt net , em có thể ra tay nghĩa hiệp cứu anh ko??? Nếu đc thì em muốn anh làm j anh cũng làm ....

Cleonardo

Đang ngồi chỗ nào mà 1 mình rùi ngêu ngao hát vậy , nơi đó có đẹp ko nghe đâu ai gánh sầu riêng qua đây hả .
Nhìn kỹ hình đó thấy muồn kís pé Thảo quá nhỉ , vkhoalk có như mình ko ( rimlen lườm nữa kakaka )

Khoaaa

Đang ngồi chỗ nào mà 1 mình rùi ngêu ngao hát vậy , nơi đó có đẹp ko nghe đâu ai gánh sầu riêng qua đây hả .
Nhìn kỹ hình đó thấy muồn kís pé Thảo quá nhỉ , vkhoalk có như mình ko ( rimlen lườm nữa kakaka )

Có 1 câu gọi là : NGồi trong toilet gào thét tên em" =)) =))

Cleonardo

ÚHHH CHÀ , như trong tiểu phẩm lồng tiếng lại của 3 thầy trò đường tăng , khúc đầu tam tạng nói gì đó , nhớ ko hả :)):)):))
Nơi đó của vkhoalk thật pình yên....đừng bùn , rủi Thảo sẽ nghe dc nhờ lời thôm thổm trong gió....

Khoaaa

ÚHHH CHÀ , như trong tiểu phẩm lồng tiếng lại của 3 thầy trò đường tăng , khúc đầu tam tạng nói gì đó , nhớ ko hả :)):)):))
Nơi đó của vkhoalk thật pình yên....đừng bùn , rủi Thảo sẽ nghe dc nhờ lời thôm thổm trong gió....

HÌnh như có mùi gì ....... quanh đây...
Chắ có đứa nào nó gánh.....wa đây đó mà.... =)) =))

Khoaaa

Gởi Thảo kute yêu giấu của lòng anh. Anh lúc nào cũng nghĩ đến Thủy và anh rất yêu Loan nhưng lại thích Thắm và không thể quên được Linh.
Trong giấc mơ, hình bóng của Trang lại hiện về vì Hiền là tất cả của lòng anh. Anh biết mình rất mến Nguyệt nhưng cũng rất thích Yến.
Những lúc buồn, hình bóng Quyên lại hiện ra trong đầu anh vì anh biết mình đã lỡ "kết" . Hãy luôn yêu anh như anh yêu em Nga nhé và chúc Kiều luôn vui vẻ vì trong tim anh chỉ có hình bóng của em thôi ThaoKute . ah :(:)((

JuRay-Duan

Lại thêm 1 địch thủ nữa kìa.

Ông này tu lâu công lực thâm hậu a e cẩn thận nhoa... =))