• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

DreamLand

Thì e với nhỏ Bạn pè fình fườg a ui.
Pé Thảo hum wa nhìn mặn mòi wá..nhớ wài ( rimlen nó lườm ) ^.^Thảo ơi..Thảo à.
Số DL xui quá mà .. lâu lâu anh mới có "máu" đi thế mà chú ây ko biết tận dụng cơ hội "lấy điểm" để cho Leo "1 mình 1 ngựa" lấy điểm ... ý quên .. có mathanh
Em hok bít âu, bắt đền anh đó :(:)(:)((
May chứ tối anh qua lại đổ thừa lây anh Thắng.:)):)):)):))

Hum qua em hok dc gặp bx, bùn mún chết :(:)(:)((

TruongHan

Super V.I.P
Bạn gái của tui nàh.... được ko?

MinhThang

Manager
Bạn gái của tui nàh.... được ko?

Nghiêm túc đi nha TruongHan mặc dù đây là box chia sẻ, anh không muốn em lặp lại lần thứ 2 như thế này. Nếu ai đó lấy hình con bồ em mà đăng như vậy em có chịu được không? Anh nói thật xem qua anh rất bức xúc mà không biết làm sao????:mad:):mad:):mad:):mad:):mad:) Không khéo em nó lại hiểu nhầm là anh đem hình ảnh vợ mình ra đùa cợt.

P/S: Nhờ Mod nào to nhất del hộ cái hình bà xã mình cái, xin hậu tạ.>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

HuyChung

Nghiêm túc đi nha TruongHan mặc dù đây là box chia sẻ, anh không muốn em lặp lại lần thứ 2 như thế này. Nếu ai đó lấy hình con bồ em mà đăng như vậy em có chịu được không? Anh nói thật xem qua anh rất bức xúc mà không biết làm sao????:mad:):mad:):mad:):mad:):mad:) Không khéo em nó lại hiểu nhầm là anh đem hình ảnh vợ mình ra đùa cợt.

P/S: Nhờ Mod nào to nhất del hộ cái hình bà xã mình cái, xin hậu tạ.>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Anh thắng ơi anh bớt nóng đi vụ này anh em box giải trí để 2 anh tự xử..hiiii

TruongHan

Super V.I.P

Em đùa tí ấy mà :( ,nếu chị nhà có giận thì cho em xin lỗi nha Anh =))=))=))

Cleonardo

À thì ra là thế , ko hiểu gì MÀ thấy cười vui vậy thui cười cái cho vui đê :)):)):)) =))=))=)) Hình đó nhìn xa em nó như có râu ở cằm đó nhỉ.
A Thắng còn sốt ko vậy???

hnt.sun

Tôi thay mặt chính phủ nhà nước XHCN - Kịch liệt lên án hành động "lấy vợ người khoe linh tinh" ... tôi kêu gọi 2 bên ngồi vào bàn đàm phán ... Tôi đề nghị các cấp các ngành các tổ chức nhất là các Bộ Quản Lý Adv TruongHan tạm thời bannick tránh "ngựa quen đường cũ" hé hé

MinhThang

Manager
À thì ra là thế , ko hiểu gì MÀ thấy cười vui vậy thui cười cái cho vui đê :)):)):)) =))=))=)) Hình đó nhìn xa em nó như có râu ở cằm đó nhỉ.
A Thắng còn sốt ko vậy???
Đang thở không ra nè, gởi ít hộp sữa uống chơi.

Cleonardo

Mai rủ rimlen wa thăm a nhoa ,mang khẩu trang 8 với anh chút là anh khỏe đó mà hihi!

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Cái này chắc là "phá kèo" đây ... hehehe .. thôi hỏng cho thì thôi ...

Anh đang "lăng xê" cho "em nuôi" để chống có Chồng mà ... anh em nào "cao cơ" thì hốt giúp

trùi ui....anh Tình kì wa'....chuyện em mún lấy ck sa0 đi nói tùm lum hết he?....hjx hjx....>"<

AlyCuong

Active Member
Ôhô, lâu rồi cứ toàn vô xem soft rồi ra, ai ngờ đâu PDAViet cũng có khu vực tìm người yêu nữa ta. Chẳng biết Pé Thảo nhưng cũng xin một vé vì mình có Dream Tàu nè; tuổi Ok lun; nhà, ồ đang trọ Q4 chứ đâu. hehe

AlyCuong

Active Member
Tui đề nghị ko dc háo sắc nha, bx tui muh :-?

Hihi, zô duyên! Bx đâu, ai làm chứng?? Chừng nào Pé Thảo lên đây post bài công nhận rồi khóa Topic lại, lúc đó mới công nhận, hehe

JongZiZi

Ôhô, lâu rồi cứ toàn vô xem soft rồi ra, ai ngờ đâu PDAViet cũng có khu vực tìm người yêu nữa ta. Chẳng biết Pé Thảo nhưng cũng xin một vé vì mình có Dream Tàu nè; tuổi Ok lun; nhà, ồ đang trọ Q4 chứ đâu. hehe

Tìm cái gì cũng có luôn. :))