• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

TruongHan

Super V.I.P
Mai hết tháng,hết hạn tuyển chồng.... Em vẫn chưa chọn được anh nào thì Anh bannick cho đi pà rịa nghỉ mát luôn :ar!:ar!:ar!

llTuyetTinhCocll

Mai hết tháng,hết hạn tuyển chồng.... Em vẫn chưa chọn được anh nào thì Anh bannick cho đi pà rịa nghỉ mát luôn :ar!:ar!:ar!

Bữa nay pa nói con phải làm 1 việc thiện mà ko biết bắt đầu từ đâu...chui lên pda gặp comment anh TH cái có liền....

Anh đã quỳ trước sân coi như là gần 3 phút suy nghĩ đắn đo....và cuối cùng anh quyết định.....anh cho phép em...add nick yahoo chat hay là điện thoại, nhắn tin hay là cách nào cũng được miễn là có thể tiếp cận anh nha....(chỉ mình em hoy nha...lỡ có bạn gái nào vô đây thấy thì coi như số mấy bạn ko có duyên với mình đi...)....xong 1 việc tốt.......

Có bị hố quá hem chài....haizzzzzzzzz