• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

llTuyetTinhCocll

Bé Thảo đi spa rùi.Ko tém với mấy anh đc ;;) :))
Cóc chủ qua top Chém gió kìa.Dạo này đao pháp mới lên tay thèm chém quá trùi :ar!

úi....mình nhỏ giờ sống ngoài chiến trường...nên thông thạo đủ loại binh khí mà.....nhưng giờ thích kiểu như điều khiển từ xa á.....bấm cò cái đằng kia nằm xuống....chứ đao kiếm giờ hết khoái oài.....

MaKimLien

Member
úi....mình nhỏ giờ sống ngoài chiến trường...nên thông thạo đủ loại binh khí mà.....nhưng giờ thích kiểu như điều khiển từ xa á.....bấm cò cái đằng kia nằm xuống....chứ đao kiếm giờ hết khoái oài.....
Gió rít ghê quá :O

MaKimLien

Member
Chưa gì bác phán một câu rớt xanh rờn, mà ai vậy? quảng cáo sản phẩm chút đi bác Kimlien. keke:D:D
Nếu vậy mời bác qua top chém gió.Em sợ chém ở đây lỡ nhầm tay.Qua đó em chém quảng cáo cho mà xem =))

AlyCuong

Active Member
Nếu vậy mời bác qua top chém gió.Em sợ chém ở đây lỡ nhầm tay.Qua đó em chém quảng cáo cho mà xem =))

Ai cần bác chém đâu nặng tay đâu, thổi nhè nhẹ về e trong cái avatar của bác là được rùi.:D

angel9z

E trong avt này thì có cần phải quảng cáo nữa k các bác nhẩy =))