• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Auto

Bạn hướng dẫn chi tiết hơn được hok bạn? Như bước chọn 0 hay -1 trong Socrer thì vào đâu để chọn bạn? Mình có đọc nhưng chả biết làm sao :D
Sao k xem video clip :-?

2356

Mình xem kĩ lắm rồi bạn.
Làm theo đúng các bước nhưng hok thành công với Smart Movie, đọc bài hướng dẫn của bác KhanhDBP tham khảo nhưng nó hok cụ thể,mình làm theo chưa được :D

longvipdn

Lúc đầu e gà mờ bị dính chưởng vụ check internet Explore này, nhưk sau đó nhờ sự giúp đỡ của bác võ thiện và bác bình nên cúi cùng "xử" được e nó ngon lành rồi \-/

Mình xem kĩ lắm rồi bạn.
Làm theo đúng các bước nhưng hok thành công với Smart Movie, đọc bài hướng dẫn của bác KhanhDBP tham khảo nhưng nó hok cụ thể,mình làm theo chưa được :D

Giờ đến lượt e Smartmovies này thì e lại bị dính chưởng vụ check internet tiếp X_X Đúng là e quá gà phải k các bác, thịt SM hoài vẫn k được :((

Bác nào nhiệt tình hướng dẫn có ảnh như bác thiện thịt Explore thì những người gà mờ như e và bác 2356 mới có thể cờ cờ đc :( Em chỉ cần Exlpore và SM thôi chứ mấy cái kia e thấy mình k cần thiết lắm nên cũng k cần phải cờ rờ nữa, bác nào giúp với đc ko :((

tuancoild

mình cũng bị như bạn nè, cài lại bản cũ, rồi gở ra cài lại bản 4.15 vẫn k được, hình như có một bản cũ nào đó mình quên mất là bản mấy, cài vô rùi xóa đi cài lại bản 4.15 k bị hết hạn nữa. mà nãy giờ kiếm k ra, cái jukebox thì bạn nào cài mà bị tình trạng trên thì cài bản 2.17 vô rồi cài đè bản 2.70 là ok

mathanh

đã thịt luôn Profimail rồi..........................................

chạy Profimail nhấn gọi

mở Sorcere chọn Exact search nhập vào 0 rồi mở Profimail lên đăng ký Profimail

chọn Fuzzy search nhập -1 nhập vào -2 ok

úp k@y sai quy định

Last edited by a moderator:

Caominh171

ĐÂY CHỈ LÀ CHIA SẺ, AI LÀM THEO ĐƯỢC THÌ LÀM, AI MUỐN XÀI BẢN QUYỀN HẲN HOI THÌ BỎ TIỀN RA MUA. CHỈ CÓ THẾ!!

=> CHẤM DỨT VIỆC TRANH CÃI NHAU GÂY LOÃN TOPIC. BÀI VIẾT KO PHÙ HỢP VỚI TOPIC SẼ BỊ DEL VĨNH VIỄN MÀ KO CẦN THÔNG BÁO TRƯỚC!

anhchanbonmat

áo cáo các bác làm Sm 4.15 theo y như cách của X-plorer 1.43 của vothien là thành công mỹ mãn mình đã làm thành công trên N73

thaitidi1986

Mathanh cho mình hỏi chút,bạn chỉ dùm mình profimail cụ thể hơn ko,nhap fuzzy search nó ra DWORD ,WORD hoac BYTE mà.đâu nhập -1 đc.

Bo0Bo0

Khủng quá trời..
Ai nghĩ ra cái này ý à..dã man dã man...
LCG kiểu này chắc sẽ ra fix lỗi thôi

Light_mc

ghi "-1" như này anh nhé.Vào tin nhắn ấn -1 ấn lụa chọn\chỉnh sửa tùy chọn\sao chép.nhấn tiếp bắt đầu.nhấn sang trái 2 lần.nhấn tiếp sao chép sẽ có 1 thông báo.váo Sorcerer nhấn lỳ CTRL ở góc dưới cùng bên phải.nhấn lỳ nút dưới cùng góc trái và nút v tức là số 7.lỳ cả 3 nút nhé giông kiểu CTRL v trên máy tính ấy

angelpooh

bạn chỉ mình làm được ko,nói sơ sơ cũng được,ko cần hình đâu,tại mình cũng đang làm sm 4.15 mà ko được,bị bắt connect :(

kid_banders

Hic khổ thật,đang loay hoay kiếm cái cách paste dấu "-" vào thì tự nhiên làm mất cái bỏ giá trị vào luôn,,đã đăng ký thành công ruì,làm giờ vào X-plore thì nó bắt kết nối Internet xong rùi erro.HIX nản giờ cài hết dc,chỉ tại cái dấu "-",làm mọi cái vẫn ko có,

bác xoá bản này, cài laị bản nào cũ, rồi xoá banr cũ, cài lại bản mới và làm lại theo hướng dẫn là được mà.

anhchanbonmat

bạn chỉ mình làm được ko,nói sơ sơ cũng được,ko cần hình đâu,tại mình cũng đang làm sm 4.15 mà ko được,bị bắt connect :(

chài làm giống y chang xplorer ấy bác .Bây giờ bác tắt nguồn khởi đọng lại và làm y chang xplorer nha

0938399557

Có lẽ mình hơi lạc hậu nhưng cách trên là để PM ko đòi key nữa phải ko chủ topic?

Bo0Bo0

Vn và China lại 1 lần nữa được nổi tiếng rồi
Ai dùng bản quyền cứ dùng bt sao mà phải tiếc,bỏ tiền ra vẫn an tâm hơn chứ
Mai nó cập nhật bản mới yeah yeah