• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Thangnd31082

Cảm ơn mấy bạn tìm đc ra mẹo này, giờ ngồi làm việc thử với jukebox xem sao, tiếc là mình mua key bản quyền của LCG nhiều quá: X-plore,smartmovie,photobook,profimail... giờ đang tiếc $ :))

Thông tin về mấy bài viết của VIP vothien và Pro NTB đã được cập nhật tại trang chủ của LCG, các kĩ thuật viên của họ đang xử lý, chắc là sẽ có bản khắc phục cách cờ rớ này tuy nhiên chắc chắn LCG sẽ một phen lỗ nặng do đồng loạt các ấn phẩm quan trọng nhất của họ bị bẻ khóa nhất là những phần mềm đang vào phom như X-Plore !

Thanks bác :) e cài bản này là explore 2 icon rồi, 1 cái xài full 1 cái fải đếm 3s. Thế h fải làm sao để thịt nó thành full như bài bác hướng dẫn vậy :(

Còn cái Smartmovies cũng fải cài bản 2 icon giống thằng explore này lun hả bác :-?

Bạn có thể làm Full với 1 cái đếm 3s đó, nếu có hỏng thì lại Click vào thằng kia đỡ mất công cài lại OK

Như vậy có thêm kinh nghiệm khi làm bản từ LCG

Thông tin về mấy bài viết của VIP vothien và Pro NTB đã được cập nhật tại trang chủ của LCG, các kĩ thuật viên của họ đang xử lý, chắc là sẽ có bản khắc phục cách cờ rớ này tuy nhiên chắc chắn LCG sẽ một phen lỗ nặng do đồng loạt các ấn phẩm quan trọng nhất của họ bị bẻ khóa nhất là những phần mềm đang vào phom như X-Plore !

Không lo vì vothien đã Save các phiên bản của họ. Chắc họ cũng xem qua cái Video Clip đó :D

Khắc phục kiểu gì thì cũng bị 8zntx làm thịt thôi:D

longvipdn

Bạn có thể làm Full với 1 cái đếm 3s đó, nếu có hỏng thì lại Click vào thằng kia đỡ mất công cài lại OK

Như vậy có thêm kinh nghiệm khi làm bản từ LCG

Em làm thử như bác nói với bản 3s rồi nhưng k được, cái soccer nó ko nhận ra explore và ko có dòng Exact Search để nhập enter value bác ạ :( kiểu này e toi rồi :(( K thể quay về dùng bản trail mà h fải xài bản 2 icon cả explore và SM thôi :(( Mún làm lại theo hướng dẫn của bác chắc phải format máy lại quá ~X(

nguyentanbinh

Well-Known Member
- Khi nào Web chủ cập nhật lúc đó sẽ làm tiếp tục Fix lỗi F@@l tiếp \-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/

HoaDai8386

Em làm một lần chưa xong, sơ ý thoát ra hết. Em remove hết làm lại từ đầu thì đến bước vào X-Plore thì bắt check online.
Lần đầu em đã nhập key cho X-Plore rồi, giờ vào là bị bắt check. Làm sao đây?

nguyentanbinh

Well-Known Member
Em làm một lần chưa xong, sơ ý thoát ra hết. Em remove hết làm lại từ đầu thì đến bước vào X-Plore thì bắt check online.
Lần đầu em đã nhập key cho X-Plore rồi, giờ vào là bị bắt check. Làm sao đây?

- Nhớ là lúc nhập K@y bấm Ok một lần không được thoát cái bản khi nó Báo là đăng ký thành công sau đó Trở lại với Sorcer bấm ok chọn mỗi value -2 thế là vào lại Xplorer thế là ok

HoaDai8386

- Nhớ là lúc nhập K@y bấm Ok một lần không được thoát cái bản khi nó Báo là đăng ký thành công sau đó Trở lại với Sorcer bấm ok chọn mỗi value -2 thế là vào lại Xplorer thế là ok

Khổ nổi là em đã làm đến bước nó báo Đăng ký thành công thì em thoát ra. Bây giờ remove đi làm lại từ đầu bị bắt check. Có cách nào nữa ko?

nguyentanbinh

Well-Known Member
cái juke thì theo mình ko bằng ttpod đc , cái smart thì xem clip khá hay nhưng nếu xem những phim dung lượng lớn thì thường ko hỗ trợ tuy nhiên nếu full thì dùng cả smart với coreplayer cũng tiện :D

- Xài Fr@@ thành F#ll khác với Bản Cr###ck vì không giật phim như bạn nói. Còn về những bản CR@@ck nó sẽ giật vì đó là Delay 60 phút.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Khổ nổi là em đã làm đến bước nó báo Đăng ký thành công thì em thoát ra. Bây giờ remove đi làm lại từ đầu bị bắt check. Có cách nào nữa ko?

- ok bây giờ e cài lại bản 2 icon sau đó bấm cho no có 3 giây lại và remove đi sau đó cài lại bản trang chủ thế là e sẽ làm lại được để có F@@L

khoa3G

Sao minh lam cai xplore dc ma lam cai sm den cho chon becam less thi cai socer lai tro ve ban dau nhu khi chua lam j vay?
Mobile

tuancoild

tìm mãi mới được cái key smarmovie mà nhập vào mà toàn báo invalid, không biết làm sao để tiếp tục luôn :(