• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

dung1291985

tình hình ko làm đc cách này đâu, mày mò mấy tiếng rồi, chỉ có tác dụng với x-plore thì phải các bạn ạ. jukebox chắc phải dùng cách khác!

tuancoild

cùa mình tìm ra cái này Found 610274 items không ra Found 180000 items vậy là sao ta :-?

fabregas2000

Có 1 bước như chủ topic nói là phải nhập kêy cũ vào. Nhưng kêy cũ lấy ở đâu. Thanks

dung1291985

Bác Dũng rành tiếng Tàu thì làm theo cách này:

【LCG Jukebox破解方法】
注:修改整理于liu405216645的帖子
【破解工具】
1.官方版本(未进行任何修改的)的LCG Jukebox
2.较新版本八门神器。
【破解详细步骤】
1.运行八门神器,运行LCG Jukebox(如果打开就要求输入注册或者联网验证,可以尝试下载LCG JukeboxV2.17版,打开一次,再装较新版本运行),使用LCG Jukebox播放任意歌曲
2.按热键(拨号键)切换到八门神器,选择模糊搜索→DWORD(0-4294967295)
3.完成第2步后,选择模糊搜索→变小了。
4.重复第三步,直到列表中剩下2个数据,此时按住拨号键这2个数据会不断变动
5.返回LCG Jukebox输入注册码(需要用PC端的注册机),确定。
6.再次按热键(拨号键)切换到八门神器,列表第一个数据显示4294967295,把改为-2(数值会改变为4294967294),然后返回并退出LCG Jukebox
7.再次打开LCG Jukebox,破解完成,无需联网,无次使用时间限制。

Mình tìm đc 1 bài đây, có cả hình rất sinh động đã làm theo và THÀNH CÔNG RỒI

http://www.opda.net.cn/thread-398027-1-1.html

Anh NTB nhầm ở 1 chỗ đó là, Search cái đó đến chỉ còn 2 dòng là đúng nhưng phải làm thao tác đó trước khi nhập key, vì nhập key là nó mất tác dụng ngay, nhập key xong, quay ra cái Sorcere sửa 2 dòng đó thành -2, rồi vào lại jukebox thoát ra, thế mới oke..hehe!

Sửa lại từ bài anh NTB, thao tác đúng phải như thế này:

- Trước tiên mở phần (Sorcere) mà bạn đã tải và cài đặt theo hướng dẫn của Vothien12345
- Sau đó treo (Sorcere) ngoài Menu và tiếp tục mở Jukebox hoặc SmartMovie để tiến hành làm các bước để được F@@l
- Tiếp sao đây là bạn chọn
1/Jukebox thì bạn chọn nhạc nghe và bấm số 0 để vào cài đặt chọn chức năng nghe lại khi mở phần mềm. Lưu ý để nó phát nhạc bình thường, Sau đó bấm Phím Gọi để chuyển qua phần (Sorcere) mà mình đã nói treo ngoài menu.

2/ Sau đó trong phần (Sorcere) chọn (option/Fuzzy search/chọn Mục Dword (0-429464967295) Sau đó màn hình sẽ tìm cho bạn được thông tin là (Found xxxxx item ). Từ chổ này bạn chọn (option/Fuzzy search/chọn Mục Became less) cho đến khi mạ bạn được cập nhật thông chỉ còn 2 dòng.

- Sau đó đăng ký theo k@y mà bạn có từ những phiên bản trước. Sau khi đăng ký xong bấm ok bình thường và tiếp tục không được thoát phần mềm jukebox hoặc SmartMovie để tránh tình trạng bị check mail. Giữ Menu để mở Sorcere

-Tiếp đó bạn bấm Ok vào 2 dòng đó chọn là (-2) để mặc định 2 dòng sau đó không được thoát phần mềm (Sorcere) Bấm giữ Menu để vào lại jukebox và tắt nhạc rồi Bấm Tùy chọn/Thoát và vào lại jukeBox thế là bạn đã có Thông tin F@@l cập nhật giống như k@y bản quyền khi nào Web chủ có cấp nhật.

khanhdbp

Làm 1 phát thành công luôn em smartmovie,ko cần chỉnh :))
Mình ko làm theo bác tanbinh hướng dẫn như trên,mà làm theo cách làm x plore như of bác vothien,lấy k@y of bản 4.01 :D
Sm làm khó hơn,vì khi nhấn vào clip,nó bắt nhập key luôn,chứ ko như bác tanbinh nói,là cho chạy nhạc.

hvnh

Anh NTB nhầm ở 1 chỗ đó là, Search cái đó đến chỉ còn 2 dòng là đúng nhưng phải làm thao tác đó trước khi nhập key, vì nhập key là nó mất tác dụng ngay, nhập key xong, quay ra cái Sorcere sửa 2 dòng đó thành -2, rồi vào lại jukebox thoát ra, thế mới oke..hehe!
bác thành công với smart hay juke thế , post ảnh cụ thể lên chia sẻ đi ;;)

hailong259

Mình cũng làm thành cồn với smart movie, nhưng mình chỉ thích bản 4.01 thôi, bản 4.15 coi bị giật lắm

khanhdbp

em thỳ làm theo cách #, em để nguyên 4 dòng.
1.Đầu tiên em vào sm, ko nhập ky. Out ra sorcere nhập số 0.
2.vào sm,nhập k@y,nó sẽ bắt chek internet,có chữ yes or no. Kệ, cứ để đó. Lại bắn ra sorcere
3. ở sorcere, nhấn vào dòng đầu tiên, nhập -1.
Sau đó nhấn vào dòng đầu tiên, lúc này, sorcere sẽ hiện ra 4 dòng, ta nhận -2 vào từng dòng.sau khi nhập hết 4 dòng.
4. Quay lại sm ,nó vẫn hiển thị muốn chek internet, lúc này,ta nhấn yes, và nó bắn ra ngoài, thoát sm ra.
5. Và cuối cùng thoát sorcere, và vào sm thưởng thức thôi :D

Thành công mỹ mãn trên E63, chúc các bác thành công :))

longtyler

Hic khổ thật,đang loay hoay kiếm cái cách paste dấu "-" vào thì tự nhiên làm mất cái bỏ giá trị vào luôn,,đã đăng ký thành công ruì,làm giờ vào X-plore thì nó bắt kết nối Internet xong rùi erro.HIX nản giờ cài hết dc,chỉ tại cái dấu "-",làm mọi cái vẫn ko có,

tien714

Vậy nó có làm được trên mấy bản việt hóa ko mấy huynh,với mh có thể lấy file ngôn ngữ bản việt hóa chép vào bản EN đc ko,nếu đc xin hướng dẫn dùm đệ nha!

Với những pm của LCG Thiện chỉ kết mỗi X-plore còn mấy cái khác chẳng bao giờ dùng cả.

Hy vọng các anh em sẽ có trọn bộ F*ll của LCG;;)

hvnh

Với những pm của LCG Thiện chỉ kết mỗi X-plore còn mấy cái khác chẳng bao giờ dùng cả.

Hy vọng các anh em sẽ có trọn bộ F*ll của LCG;;)
nếu full thì cũng đáng để dùng mà ;;) nhờ vothien anh em cũng co nhìu trò để phá máy :D

2356

Mình chọc chọc làm sao giờ nó bắt đăng kí Smart Movie Online :( Gỡ ra cài lại hoài mà vẫn bắt đăng kí Online , có bác nào biết cách để còn 60' dùng thử và không hỏi check key online để mình thử làm với Smart Movie được hok :D Nếu bác nào biết thì chỉ mình với nha :D

khanhdbp

Mình chọc chọc làm sao giờ nó bắt đăng kí Smart Movie Online :( Gỡ ra cài lại hoài mà vẫn bắt đăng kí Online , có bác nào biết cách để còn 60' dùng thử và không hỏi check key online để mình thử làm với Smart Movie được hok :D Nếu bác nào biết thì chỉ mình với nha :D

đọc bài of mình, #30 viết ở trang 3 nha ;;)
Mình cũng đâu còn 60' trial đâu, nhưng vẫn f*ll như bt :D
Bài trang bên,mình đã ghi rõ cách làm, khi vừa vào, nó bắt đk liền rồi đó.
Chúc bác vui nha ;;)

2356

đọc bài of mình, #30 viết ở trang 3 nha ;;)
Mình cũng đâu còn 60' trial đâu, nhưng vẫn f*ll như bt :D
Bài trang bên,mình đã ghi rõ cách làm, khi vừa vào, nó bắt đk liền rồi đó.
Chúc bác vui nha ;;)

Bạn hướng dẫn chi tiết hơn được hok bạn? Như bước chọn 0 hay -1 trong Socrer thì vào đâu để chọn bạn? Mình có đọc nhưng chả biết làm sao :D