• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Bo0Bo0

Đọc kỹ hướng dẫn nha các bác
Down ĐÚNG Scocer nữa...các bác chưa làm xong đã hỏi rồi
Mình làm phát ăn ngay mà
Mà chả biết khi nào LCG nó cập nhật nữa..hết hack thì mệt..

mathanh

Mathanh cho mình hỏi chút,bạn chỉ dùm mình profimail cụ thể hơn ko,nhap fuzzy search nó ra DWORD ,WORD hoac BYTE mà.đâu nhập -1 đc.

bạn chọn DWORD chọn became less hiện ra 3 - 4 dòng gi đó tùy theo máy nhập vào -2 là ok

vuthientruong

Có bác nào bị như mình ko,sao mình đã c@r thành công smart rồi nhưng xem video bàng máy quay cuả n82 hình vẫn giât như bản 2 icon, chác do camera của n82 dung luợng nặng quá nên thế,xin hỏi có pro nào khăc phục dc vấn đề này xin chỉ giaó .thank

Xem như kỳ này bà con nghèo được dùng phần mềm tương đương bản quyền rồi. Ặc=))

Tuan129

Message subject: Re: :)
From: LCG Admin
Sent: Sun May 02, 2010 8:17 pm
To: Kenny
I now know the method, it was used years ago for cheating in games (unlimited lives, etc).
It will be easy to fight, maybe current versions are lost for hackers, so we'll have to add features and release upgrades. Surely hacked versions must not be upgrade.
ProfiMail may not be affected, I'll check.

Message subject: Re: :)
From: LCG Admin
Sent: Sun May 02, 2010 8:17 pm
To: Kenny
I now know the method, it was used years ago for cheating in games (unlimited lives, etc).
It will be easy to fight, maybe current versions are lost for hackers, so we'll have to add features and release upgrades. Surely hacked versions must not be upgrade.
ProfiMail may not be affected, I'll check.

Ánh sáng và bóng tối luôn luôn song hành, ở đâu có ánh sáng thì ở đó có bóng tối

Ở đâu có sự sống thì ở đó có cái chết > Đây là quy luật tất yếu ai cũng phải biết

LCG có nâng cấp, sửa lỗi thì trước sau gì cũng bị Hack, đó là quy luật...

hvnh

ko sao , khi nào cập nhật hãy tính tiếp , bj0 cứ phá máy đi =))

Tuan129

Ánh sáng và bóng tối luôn luôn song hành, ở đâu có ánh sáng thì ở đó có bóng tối

Ở đâu có sự sống thì ở đó có cái chết > Đây là quy luật tất yếu ai cũng phải biết

LCG có nâng cấp, sửa lỗi thì trước sau gì cũng bị Hack, đó là quy luật...

Mình đồng ý với bạn.

zidane89

đã thịt luôn Profimail rồi..........................................

chạy Profimail nhấn gọi

mở Sorcere chọn Exact search nhập vào 0 rồi mở Profimail lên đăng ký Profimail

chọn Fuzzy search nhập -1 nhập vào -2 ok

Bác mathanh có thể hướng dẫn em làm lại với profimail, em làm theo hướng dẫn của bác
mà chưa được:(

hvnh

Bác mathanh có thể hướng dẫn em làm lại với profimail, em làm theo hướng dẫn của bác
cái profimail này tốt nhất ko cần nghịch :-? vì khi đăng nhập nó bắt yêu cầu cài bản mới nhất , mà tình hình này thì LCG nó sớm fix lỗi thui

zidane89

cái profimail này tốt nhất ko cần nghịch :-? vì khi đăng nhập nó bắt yêu cầu cài bản mới nhất , mà tình hình này thì LCG nó sớm fix lỗi thui
Tại em thấy bác mathanh bảo làm thành công với profimail rồi nên em mới nghịch, có trọn bộ phần mềm của LCG thì thích quá đi chứ. Với lại bây giờ để check mail thì dùng Nokia Email Messaging
cũng được rồi nhưng Profimail cũng có cái hay riêng.

hvnh

Tại em thấy bác mathanh bảo làm thành công với profimail rồi nên em mới nghịch, có trọn bộ phần mềm của LCG thì thích quá đi chứ. Với lại bây giờ để check mail thì dùng Nokia Email Messaging
cũng được rồi nhưng Profimail cũng có cái hay riêng.
dùng tạ bản trial đi bạn ah , cũng đc 30 ngày chừng đó là quá đủ để LCG fix rùi ;;)

khoa125

profimail ai làm dc hay vậy, hình như đâu làm dc đâu, tới Fuzzy search làm gì có chỗ để nhập -1

Bo0Bo0

cuộc chiến hacker với nhà sản xuất còn dài dài hehe
Mình ở giữa hưởng lợi nhất..

w2k

... Đầu tiên chạy Sorcerer nói:
http://c.upanh.com/upload/5/944/CS0.10101321_1_1.jpg[/IMG]

Khởi động X-plore, nhấn phím Call để chuyển sang Sorcerer và làm như hình

mình vào Sorcer, nhưng làm cách nào để chương trình chạy chế độ ẩn.bạn nói ko được thoát Sorcer nhưng chương trình ko có chế độ ẩn mà!