• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Xgamex

Bạn nào có bản Smart Movie VH kô cho mình xin với ! Tìm mãi chã thấy :(

Một bước đột phá tuyệt vời=D>=D>=D> Bái phục Võ Thiện thật đấy!!! Vừa rồi lứot qua Deamstrikes thấy Mod bên đó post bài này rồi đó.. Vội quay về PDAViet ngay.. thật tuyệt vời, chịu khó mày mò ghê!

Chịu khó vào trang của Tàu lục lọi thôi, vothien chỉ là sao chép lại thôi bạn à:D > Khó ở chỗ tiếng Tàu dịch xong không hiểu gì cả (mà nó post toàn chữ, không có lấy 1 tấm hình) đành mò mẫm mất cả đêm không ngủ:(

longvipdn

Chết e rồi :( Làm đúng y như a thiện hướng dẫn luôn nhưng sau khi nhập -1 xong thì nó k hiện ra 1 dãy chữ số đó để mình tiếp tục nhập -2 vào tiếp :((
E ko biết là e làm sai bước nào mà nó bị vậy. Sau đó e xoá hết toàn bộ, cài lại từ đầu thì lúc vào explore nó bắt check internet, nếu chọn yes nó báo sai và dis ra, chọn no thì nó out lun. H e cài lại bản trial cũng chẳng được nữa lun, cứ vào là nó bắt check internet tiếp, pó tay lun :((

baeanhvaem

Từ ngày sang v3,anh em v3 được"ăn sáí"nhiều phần mềm hay từ vothien wá.:D.nhữg topic của pác quả thật là rất "sock"cho anh em.hehe.thank sự nhiệt tình của pác.anh em symbian luôn ủng hộ pác.:)

dung1291985

Quá pr0, đến cái này cũng mày mò ra đc. Thôi LCG cho free luôn đi. Làm key rồi bị bẻ nhanh đến như thế này còn ý nghĩa gì đâu

Với phần mềm Sorcerer có thể Full mọi ứng dụng của LCG như SmartMovie, JukeBox... Vì tiếng Trung nên vothien chưa dịch được, mới dịch tạm cái X-plore cho anh em dùng trước:D

Thiện mò luôn cái profimail cho nó "gồ" :))

đúng là thiên hạ đệ nhất hack ah nha. làm mình xài key xịn nhưng chẳng thấy bùn tí nào... NHƯNG ĐỂ TUI THỬ ÁP DỤNG XEM SAO. KO BÍT CÓ PHẢI 100% KO NỮA

Đã mất nguyên 1 đêm để mò, và thành công ngoài tưởng tượng nên mới dám post cho anh em:D

Chú thích là làm theo hướng dẫn của OPDA chứ bạn :D

longvipdn

Kiếm bản 2icon cài vào là OK à, có thể thực hiện với icon cứu sống bản kia nhé

Bác cho e xin cái link để e cứu e nó đi, đang định thử cài bản trial 4.15 vào định "thịt" trả thù cho thằng explore vừa chết mà k được, vào Smartmovies là nó bắt check internet như thằng kia lun. Đang tính thịt 2 em này xong để coi chelsea-liverpool mà tình hình coi bộ căng quá, còn 1h nữa tụi nó đá rồi, e fan chelsea :((

Làm sao để e cài lại explore mà khi vào nó k bắt check internet nữa để làm theo hướng dẫn của bác thiện đây :((

E xài 6120c cài file Sorcerer v1.30_V3 FP1_FP2 V5 là đúng rồi phải k các bác :)

Chỉnh sửa cuối:

hvnh

cái juke thì theo mình ko bằng ttpod đc , cái smart thì xem clip khá hay nhưng nếu xem những phim dung lượng lớn thì thường ko hỗ trợ tuy nhiên nếu full thì dùng cả smart với coreplayer cũng tiện :D

dung1291985

Cảm ơn mấy bạn tìm đc ra mẹo này, giờ ngồi làm việc thử với jukebox xem sao, tiếc là mình mua key bản quyền của LCG nhiều quá: X-plore,smartmovie,photobook,profimail... giờ đang tiếc $ :))

dung1291985

Còn cái hình bác đưa nhìn là biết bên Ipmart. vothien chưa từng tham gia diễn đàn này, do ai đó post bài mà không ghi rõ đó thôi. Chán

xin lỗi, mình mới xem bên ipmart, đã thank rồi mà ;))

baeanhvaem

Topic hot mà sao vắng khách thế.bài hướng dẫn khá cụ thể.mọi người vào ủng hộ anh nguyentanbinh thôi

longvipdn

Pó tay rồi :(( H e cài cái nào khi vào nó cũng bắt check internet hết :(( Bác nào biết làm sao bày e với đi :(

Xgamex

Phải công nhận 1 điều bên 8zntx họ có những thủ thuật và 1 số phần mềm rất hay.Liu bên 8zntx chính là tác giả đã mang lại sự cố đáng bùn cho LCG.Tình hình kiểu này chắc LCG kô sống nỗi =)) :p

hvnh

đây là key smartmovie cho các bạn test thử (ko up trực tiếp đc :))vì bị cấm ) HERE