• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

nguyentanbinh

Well-Known Member
@nguyentanbinh : Bạn có cái file jukebox & smartmovie mà trang chủ lonelycatgames chưa fix ko ? Mình bữa giờ cài toàn load trên trang chủ của nó xuống,rất có thể mình bị trường hợp như bạn nói.Thanks

- Mình có đây đủ luôn khi nào mình về nhà sẽ uplink

kirakun277

các bác hướng dẫn bằng video em chịu không làm được,không làm được hình như của x-plore được à bác.

Chỉnh sửa cuối:

nlphong75

cho mình xin key mảtmovie 356406014627623 voi 356376023086089.ai có phần mềm tạo key cho mình xin luôn với

Chỉnh sửa cuối:

cunho123

Mình vừa mới Thử 4mat và *#7370# 2 lần đều mất sạch mặc dù đa (Read-only)devist.dat & fileMover.cap
ngay cả định thuộc tinh (Read-only) installserver.exe
ngay cả ROMpatcher+ cài vào C mình cũng bung Rompatcher và xem đường dẫn định Read-only từng file của Rompatcher khi 4mat hay *#7370# cũng mất hết
May N81_8G V20.0.056 đã làm rất nhiều lần.. kì quá có ai chỉ mình cách khắc phục không?
có ai làm ok trên N81_8G chưa ???

tjenvjnh

@2356 : File Bạn up lên mình chém 1 phát như hướng dẫn là được liền, mới A C T I V E được cái Jukebox, sướng tay thật đó,cám ơn bạn nhiều

nlphong75

bạn có thể cho mình cái phần mềm tạo key này đc ko?với lại cho mình hỏi có bài viết nào hướng dẫn up lên 1.45 ko.mình coi theo fim k biết làm

2356

Mình vừa mới Thử 4mat và *#7370# 2 lần đều mất sạch mặc dù đa (Read-only)devist.dat & fileMover.cap
ngay cả định thuộc tinh (Read-only) installserver.exe
ngay cả ROMpatcher+ cài vào C mình cũng bung Rompatcher và xem đường dẫn định Read-only từng file của Rompatcher khi 4mat hay *#7370# cũng mất hết
May N81_8G V20.0.056 đã làm rất nhiều lần.. kì quá có ai chỉ mình cách khắc phục không?
có ai làm ok trên N81_8G chưa ???

Mình thử với E63 và N95 8GB đều OK hết bạn àh :D

nlphong75

ai cho mình xin bài hướng dẫn chép 1.45 vô 1.43 nha.mình xem fim làm k đc

Chỉnh sửa cuối:

cunho123

Mình thử với E63 và N95 8GB đều OK hết bạn àh :D

Nếu bạn thử OK trên N81_8G thì nhớ cho mình hay nhé!!!
Mình nghi là Ver V20.0.056 RM179 nó củ quá chăn..Mình không up lên dc vì DT mình nó hư cổng cap usb rồi

2356

Nếu bạn thử OK trên N81_8G thì nhớ cho mình hay nhé!!!
Mình nghi là Ver V20.0.056 RM179 nó củ quá chăn..Mình không up lên dc vì DT mình nó hư cổng cap usb rồi

Có thể là do cái FW nữa :D Tại thấy nhiều bạn nói làm vĩnh viễn hok được đều ở FW 20 cả :D

romano81

Làm xong có được phép xóa Sorcerer đi không vậy mọi người?

Chỉnh sửa cuối:

romano81

Bạn nào có hướng dẫn bằng hình ảnh cách cài X-plore 1.45 không? Giúp mình với. Mình đã làm thử theo video hướng dẫn nhưng không được. Theo như video hướng dẫn thấy có 2 file devlist.dat và DvViewer.hap nhưng khi mình thực hiện trên E72 thì chỉ thấy có 1 file devlist.dat và file đuôi .93 gì đó thôi, không thấy file thứ 2 và cả file .cli nữa. Đến bước vào Sorcerer cũng ko hiện như trong video. Cuối cùng là không thành công

Chỉnh sửa cuối:

redapple304

Mình cũng làm như hướng dẫn. Nhưng cứ cài X_plore_kg_3rd là nó lại đè lên X-plore 1.43. Sau đấy thì X-plore 1.43 không mở lại được nữa. Có ai giúp mình với

aunhucut

HƯỚN DẪN FULL VĨNH VIỄN SMART MOVIE 4.15 BẰNG HÌNH VỚI SOCERCER

CẢM ƠN BẠN nguyentanbinh VÀ khanhdbp MÀ MÌNH LÀM THÀNH CÔNG VỚI ĐT N82 VÀ E72 VÀ HƯỚNG DẪN CỤ THỂ CHO BẠN NÀO CHƯA LÀM THÀNH CÔNG

1/ Bước 1 : Cài đặt (Sorcerer) từ link này đối với máy N73

Sorcere N73: Link : http://files.myopera.com/vothienpda/..._For N73.sis
Link này die rùi, ai có file của N73 ấy up lại giùm mình với, thanks all