• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

nhatthach

bấm ra -1 rùi, mà nó ko hiện nút ok làm sao bấm đc. để là 1 hay +1 thì đc???
Hiện nút OK là ở đâu hả bạn ? Nói rõ ra thì mới giúp bạn đc chứ !:(
Muốn có -1 thì bạn vào phần tin nhắn soạn -1 sau đó copy rồi paste sang ! ( Có cần chỉ copy và paste ko ? )

nhatthach

hjc.mình gà lắm.copy và pass là ấn phím nào thế : mình sài 5630 :D

OK, ai cũng là "gà" lúc mới sử dụng mà bạn !
Muốn copy thì bạn giữ phím # rồi di chuyển qua phải hoặc trái để bôi đen kí tự sau đó sẽ có chữ Copy hiện lên bạn bấm Copy.
Tiếp tục chuyển qua nơi cần Paste, bạn bấm giữ phím # sẽ hiện lên chữ Paste. Tới đây là xong !

tjenvjnh

Hôm nay gặp 1 vấn đề, định cài cho nhỏ cháu cái JukeBox 2.7, mà kỳ lạ là Socer ko cài đặt được cho Nokia 5500, ai biết cách giải vấn đề này ko ? Dĩ nhiên là máy đã HackPhone...hic

Thicham123

Trang chủ nó fix rồi , nó có ngu đâu mà cho dùng chùa kiểu đó , kể cả smartmovie mà down ở trang lonely bản 4.15 cũng po tay nhé ~

tadenday

Trang chủ nó fix rồi , nó có ngu đâu mà cho dùng chùa kiểu đó , kể cả smartmovie mà down ở trang lonely bản 4.15 cũng po tay nhé ~

khiếp bác này nói ghê chết . tưởng như mỗi mình bác biết điều ấy hay sao á :p

deptraiBN

Híc. mình làm thành công dừng 1 thời gian. bi h vào lại bị văg ra luôn. giống nhữg SM full trước đó. :(

Bo0Bo0

Bạn thử và nói xem hiện tượng
Chứ mình dùng hoàn toàn bằng cách này các ver giống như bài 1 đều vẫn full và bt

smileforeverv1

Bạn thử và nói xem hiện tượng
Chứ mình dùng hoàn toàn bằng cách này các ver giống như bài 1 đều vẫn full và bt

Thế bạn hướng dẫn chi tiết lại cho mọi người cách dung full x-plore1.50 dùm với. mình làm mãi mà không được. mình ủng hộ 1 cái thank's

2356

Thế bạn hướng dẫn chi tiết lại cho mọi người cách dung full x-plore1.50 dùm với. mình làm mãi mà không được. mình ủng hộ 1 cái thank's

Bạn đã làm cho bản 1.45 Full được chưa?

Last edited by a moderator:

bosscarrot

Mình đã crack được LCG jukebox 2.7 nhưng khi download lời nhạc hoặc hình album thì vẫn bị bắt check key. Cho mình hỏi có cách nào khắc phục ko bạn. ^^