• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

minh76100

có pro nào có hướng dẫn dùng full cho jukebox bằng hình ảnh thì cho mình xin với
xem video nhanh quá ko làm đc

anhchanbonmat

HƯỚN DẪN FULL VĨNH VIỄN SMART MOVIE 4.15 BẰNG HÌNH VỚI SOCERCER

CẢM ƠN BẠN nguyentanbinh VÀ khanhdbp MÀ MÌNH LÀM THÀNH CÔNG VỚI ĐT N82 VÀ E72 VÀ HƯỚNG DẪN CỤ THỂ CHO BẠN NÀO CHƯA LÀM THÀNH CÔNG

1/ Bước 1 : Cài đặt (Sorcerer) từ link này đối với máy N73

Sorcere N73: Link : http://files.myopera.com/vothienpda/..._For N73.sis
Link này die rùi, ai có file của N73 ấy up lại giùm mình với, thanks all

Của cưng nè cưng Sorcerer N73

Sorcerer N73

Chỉnh sửa cuối:

hieu123

x-plore 1.45 sau khi đăng ký mã nó bắt vào mạng xác nhận. đến lúc xác nhận thì nó bảo ko hợp lệ -> out. ai biết chỉ dùm với

nguyentanbinh

Well-Known Member
x-plore 1.45 sau khi đăng ký mã nó bắt vào mạng xác nhận. đến lúc xác nhận thì nó bảo ko hợp lệ -> out. ai biết chỉ dùm với

ko nên xài bản 1.45 trang chủ vì đã fix, nếu muốn dc thi xem lại hướng dẫn

happytoon

mí a có thể đưa lên link khác hem???ở đây hok có link nào down hết dc ah..có báo file not found hok ah???...hic......

kinken

trên Ê63, chạy Sorcerer khó bấm -1 quá
mà bấm đc : -1 rùi, thì nó ko có nút ok??
+1 thì đc, vậy fải làm sao????

camyve

Quá kinh khủng, ko còn j để diễn tả đc tài năng cuả hackker vothien :))
Mong anh sẽ có các sản phẩm tiếp theo, để hạ hoàn toàn LCG :))
Em đã làm thành công trên E63,rất đơn giản. Thành công mỹ mãn,
Nhưng các bác cho em hỏi ngu kái, em dùng bản 2 icon, thì khi cho hiện thư mục hệ thống, là nó hiện private ngay, còn xài bản full này, em phải open4all lên, nó mới vào đc private, có phải bản full nó thế, hay là mình cần chỉnh j hả các bác ??? :(
giứp mjnh với minh ko lam dc? nick yahoo cua minh doccothienphong_89 minh dung ê63;;);;);;);;);;);;)

0o__o0

Nhưng các bác cho em hỏi ngu kái, em dùng bản 2 icon, thì khi cho hiện thư mục hệ thống, là nó hiện private ngay, còn xài bản full này, em phải open4all lên, nó mới vào đc private, có phải bản full nó thế, hay là mình cần chỉnh j hả các bác ???

Bạn muốn tạo X-plore 1.45 vào private ngay mà không cần mở open4all rất đơn giản. Nếu trên Mobile thì dùng SmartSis, còn trên PC thì dùng Siscontents.

Xóa và sao chép mọi thứ vào thư mục Private mà không cần Open4all:D

Chỉnh sửa cuối:

kinken

trên Ê63, chạy Sorcerer khó bấm -1 quá
mà bấm đc : -1 rùi, thì nó ko có nút ok??
+1 thì đc, vậy fải làm sao????

Ai hướng dẫn lại cho mình zu5 này đc ko? bấm ra -1 mà nó ko hiện nút "ok" lên thì sao mà bấm đây????