• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

mdapro

Mình cài bản 1.43 trial, cài xong rùi cài x-plorer cr@ck, xong ra kích vào nó vẫn cứ trơ ra :(

Tránh những từ nhạy cảm nha bạn

Last edited by a moderator:

2356

Mình cài bản 1.43 trial, cài xong rùi cài x-plorer crack, xong ra kích vào nó vẫn cứ trơ ra :(

Bạn nên xem lại cách Crk của mình, mình làm cho nhiều máy rồi và chưa máy nào thất bại với Xplorer :D

DinhTuan

Mình cài bản 1.43 trial, cài xong rùi cài x-plorer crack, xong ra kích vào nó vẫn cứ trơ ra :(

Tránh những từ nhạy cảm nha bạn

mod không sửa thành cr@ck, nhắc nhở cũng như không

viet_linh8x

Còn cách nào khác ra dấu "-" không , tui bấm phím * toàn ra * , + , chữ chứ không có ra - . Tui dùng 5630 XM

viet_linh8x

Rồi , mò ra rồi , làm gì ghê vậy, tại nó ở trang 6 mấy nên đọc từ đầu mãi không ra chứ sao.
Làm mãi không đựoc cái SMovie , đen quá

2356

Rồi , mò ra rồi , làm gì ghê vậy, tại nó ở trang 6 mấy nên đọc từ đầu mãi không ra chứ sao.
Làm mãi không đựoc cái SMovie , đen quá

Cứ mỗi lần Became less xong là bạn quay trở vào SM bấm cho nó PLay rồi vào lại Sorcerer Became Less tiếp. Làm liên tục như vậy đến khi còn 2 dòng thì vào SM nhập Key, xong vào lại Sorcerer nhập -2 vào 2 dòng đó. Exit SM rồi EX Sorcerer >> Xong :D

kirakun277

làm xong có được xóa được cái Sorcerer không vậy bác. hay cứ để có chạy ẩn vậy?

nguyentanbinh

Well-Known Member

khi làm xong vào lại xem có được không rồi sau đó vào lại sorcerer rồi bấm option/exit chúc bạn thành công

strawberry

Xin lỗi vì em đã hỏi ngoài lề.
@ anh CaoMinh: cho em hỏi anh dùng soft gì để quay phim màn hình ạ??? nếu được thì share cho em với nha.

vuthientruong

khi bạn đã cr@ thành công rồi thì bạn có thể xóa scor đi dc vì nó chỉ là phương tiện để mình cr@ thôi ko sao đâu

fansex

Có bác nào làm dc rùi gói lại thanh 1 file stup rùi share cho anh em đi chứ em làm hoài mà hok dc.Thanks.

danh_thuan269

e71 mấy bác tạo tin nhằn là -2 rồi copy nếu mún -1 thì xóa số 2 bấm số 1 và lệnh paste là Fn + Ctrl + V = dán nếu làm ko được làm cách theo như video là ok cứ làm hoài 1 thao tác đến lúc còn 2 file rồi nhập key và quay lại sửa thành -2 ok

tjenvjnh

Mình làm nhiều lần ko được, JukeBox nó ko cho trail nữa, ko phát được nhạc, giờ phải làm sao như lúc đầu mới cài nó cho trail để c a c k lại bây giờ hả các bạn, còn cái x-plore mình chỉ làm được ver 1.43, trong thư mục c:\system\data của mình chỉ có 1 file devlist.dat thôi, còn file thứ 2 ko có, bạn nào có kinh nghiệm rồi chỉ mình với. Thanks