• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

nguyentanbinh

Well-Known Member
- Nếu ai vẫn còn check mail là do Download File trên trang chủ đã Fix lúc 9h30 sáng ngày 02/05/2010 nên không được nữa nếu những ai đã có file Promail 3.28 đầu tiên mà chưa có C##ck F#l này thì làm ko còn check mail Vothien12345. Em up link lại cho member những File của em nha.

khoa125

nó sửa lỗi rồi, giờ check tùm lum hết, hên mà đã hack sớm ăn dc x-plore và smart movie, jukebox teo rồi

nguyentanbinh

Well-Known Member
nó sửa lỗi rồi, giờ check tùm lum hết, hên mà đã hack sớm ăn dc x-plore và smart movie, jukebox teo rồi

- Những File này hên là đã Download về hết nên ko sợ cheeck mail : Trang Chủ đang Bàn luận chuẩn bị cập nhật các phiên bản

khanhdbp

của mình nó còn ko hiện cả dòng Exact search do cái Sorcercer nó ko nhận ra đc cái Smovie, có ai bị như vậy ko ?

liệu có bác làm sai bước nào ko ?
Nếu bác vào socerer trước, xong vào sm, nhấn phím call, làm j mà ko đc nhểy :-?

nguyentanbinh

Well-Known Member
của mình nó còn ko hiện cả dòng Exact search do cái Sorcercer nó ko nhận ra đc cái Smovie, có ai bị như vậy ko ?

- Do bạn làm không đúng cách. Lưu ý Thoát hoàn toàn SM và Sorcer nhớ là Tùy Chọn Bấm Chữ EXIT đối với Sorcer không nên bấm Chữ Back. Sau đó mở Socer lên trước rồi mở SM lên sau. Tiếp đến là Bấm Phím Gọi để chuyển qua Socere và Tùy chọn Exact search Sau đó vào lại SM hát một đoạn nhạc nào đó và ko được tắt nhạc lúc làm Bấm Phím Gọi vào Socerr Seach Lưu ý chổ này lập đi lập lại đến khi thấy còn 2 dòng thì mới tới bước bấm Ok để chọn -2

khoa125

nếu mấy chương trình của bạn mà down trong ngày hôm nay thì nó đã dc fix nên Sorcercer có thể ko tìm dc, mình vừa thử jukebox search phát jukebox out ra luôn ko chạy, ai down các chương trình trước ngày hôm nay thì share cho anh em với

RACKQUAN

Profimai

Profimail không bắt check qua internet khi nhập key vì thế nó khác mấy thằng kia nhưng dù bạn có làm theo hướng dẫn đến bước cuối cùng thì check mail phát vĩnh biệt bản quyền luôn.Anh em đừng thử nữa...mất công!

nguyentanbinh

Well-Known Member
nếu mấy chương trình của bạn mà down trong ngày hôm nay thì nó đã dc fix nên Sorcercer có thể ko tìm dc, mình vừa thử jukebox search phát jukebox out ra luôn ko chạy, ai down các chương trình trước ngày hôm nay thì share cho anh em với

- Ok mình sẽ up link lên đây xem bài 1 Bước 2 vào trang Chủ. All là 10MB cho tất cả các file sau khi Fix lổi