• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

mình vào Sorcer, nhưng làm cách nào để chương trình chạy chế độ ẩn.bạn nói ko được thoát Sorcer nhưng chương trình ko có chế độ ẩn mà!

Phím Menu để làm gì hả bạn?;;)

bvht

Có bản sorcerer nào cho máy chưa hack mà chỉ cần sign ko nhỉ??? :-??

Mình dùng E 63 cũng vậy - máy chưa hack - dù Sorecerer đã Singer nhưng mà khi cài nó vẫn ko cho truy cập... như cái Bác bị với máy E 72 đó. Chắc là máy chưa hack sẽ ko làdduowwcj. hu hu

Caominh171

theo hướng dẫn mình làm 1 phát là được ngay, làm bản tiếng Anh thành công rồi xóa đi cài bản tiếng Việt vào vẫn FULL mới đã chứ . sau đó mình xóa luôn X-plore_kg_3rd và socerer . khởi động lại máy vào vẫn Full . lần nữa cảm ơn vothien

Bạn thử 4mat máy rùi xem nó có full ko? :p

konhuloiemnoi

bác nào cho mình hỏi cái ,nhập giá trị "-1" nó chả hiện cái gì cả , chỉ thành chế độ "standyby mode" và dòng chữ please select search method" thế này sao đổi được giá trị

bvht

Có Bác nào cho e hỏi là máy E 63 mà chưa Hack có làm được ko ? máy e chưa Hack, Sorcerer thì đã Singer mà cài ko được là sao vậy ( Đã thử cả với v 1.28 và 1.30 mà ko được )... help me...Now. Thanks

Auto

Tắt chương trình virus đi. Chẳng ảnh hưởng gì đâu. 5 năm dùng PC vothien chưa biết Virus là gì;;) PC chẳng cần mấy pm mềm đó. Online 24/24 chấp luôn 1 tỷ con Virus đó:D
yes!
Mình cũng hơn 5 5 dùng đt online mà chẳng thấy con nào :D

leminhhai111

4mat bản quyền còn đi luôn nữa là. Bác Caominh171 này chơi nhau không:D

Làm gì có Vothien bản quyền thì 4mat xong nhập key >> check imei là dc mà ( còn vụ này sau khi 4mat nhập key check imei dc luôn là quá dữ luôn ah ne>> mèo con phá sản luôn.......)

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

4mat bản quyền còn đi luôn nữa là. Bác Caominh171 này chơi nhau không:D
Chứ sao nữa, nhưng xài bản quyền 4mat xong chỉ cần nhập k3y :p
Làm gì có Vothien bản quyền thì 4mat xong nhập key >> check imei là dc mà
Nhưng với cách làm của Vothien thì 4mat xong, thao tác lại như trên, thía là lại full như bản quyền :D
Resco Photo Viewer Pro như thế không dùng lại đòi photo book, đâu phải pm nào của LCG đều hay đâu. Thiện thấy Pro nhất chỉ có thằng X-plore, mấy cái khác >>> vứt:D
Ý, cái này cần đính chính: nhất gồm Xplore & SmartMovie :D

Caominh171

Key bản quyền chỉ áp dụng Với những máy có kết nối Internet thôi:D
Cách của vothien up không cần NET:D

Um, cái này thì tuyệt đối chính xác :))

Zậy mai mốt mà trong hoàn cảnh "ngàn cân treo sợi tóc", hok có wifi hay GPRS đề dùng thì làm thao cách này quả ư là hữu dụng :))

tienthembg

Resco Photo Viewer Pro như thế không dùng lại đòi photo book, đâu phải pm nào của LCG đều hay đâu. Thiện thấy Pro nhất chỉ có thằng X-plore, mấy cái khác >>> vứt:D

Bác cũng giống em. Hiện nay xplore vẫn là đỉnh.

baeanhvaem

Thiện nói vậy tội em profimail,em nó cùng cha me LCG mà cũng pro đấy chớ.:D

pha1412

sao em cài pm Sorcerer n73 ấn vào cái máy tự nhiên restart lun ấy nhỉ k bik có bác nào bị như mình ko, đang tính cr@éck S.Movie trên e71 :(( mà ấn vào pm ấy là y như rằng nó cứ tự rétart:((

Auto

sao em cài pm Sorcerer n73 ấn vào cái máy tự nhiên restart lun ấy nhỉ k bik có bác nào bị như mình ko, đang tính cr@éck S.Movie trên e71 :(( mà ấn vào pm ấy là y như rằng nó cứ tự rétart:((
1.30 k hợp với mode máy bạn!
Bạn dùng 1.28 đi :D

khoa125

mới cài profimail zo check mail cái hư luôn jukebox, giờ muốn xóa triệt để phải làm sao mấy bác, cài lại nó vẫn nhớ key ko hack dc, may mà x-plore và smart movie ko sao

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Nhớ là download bản của FP2 nha

w2k

"vứt" là sao? làm lần đâu tiên X-plor bắt check, gỡ hết 3 cái ra cài và làm lại vẫn bắt check? :-??~X(

Knif3x

của mình nó còn ko hiện cả dòng Exact search do cái Sorcercer nó ko nhận ra đc cái Smovie, có ai bị như vậy ko ?